Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 1.616 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Sở hữu ngay miếng đất 5 m2 tại Xã Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 34 tr

      34 triệu 5 m2 6,8 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất chính chủ DT 5.153 mét vuông, 300 mét vuông thổ cư ngay tại xã Trung An, huyện Củ Chi.Xã Trung An, DT 5.153 mét ...
      Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 11 triệu tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11 triệu 86 m2 0,13 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh Carillon 7 Tân Phú. chung cư mới, đẹp, thoáng mát. Tiện ích nội khu, ngoại khu đầy đủ: Hồ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 52 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 320 triệu

      320 triệu 52 m2 6,16 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi tư toàn- An lạc- Q. bình Tân DT : 4mx13mHướng NamHẻm 4 mgiá : 3,2 tỉ bớt Lộc Nhà gần An Dương Vương và kinh Dương VươngL/H Kim Cương 0915...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 96 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 455 triệu

      455 triệu 96 m2 4,74 triệu/m2
      [̀ ̂] giá 4.550 tỉ bán trong 7 ngày Bán mảnh đất thổ cư MT đường số 4 (khu dân cư Nam Hùng Vương), An Lạc, Bình Tân.DT: 4. x 23,30m. DT đất: 95,4m.Nền...
      Dự án Nam Hùng Vương, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán mảnh đất 51 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 199 tr

      199 triệu 51 m2 3,91 triệu/m2
      Lô góc ngang 10.5 m chỉ 2.1 tỉ ! Hẻm 117/77 Hồ Văn Long, Tân Tạo, Bình Tân DT: 50.9 m2 thổ , ngang 10.5m x dài 9.3m ( hình tam giác)Đường nhựa 6m. Hướng...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 82 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 395 triệu

      395 triệu 82 m2 4,82 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhà Đường tĩnh lộ 10 , bình trị đông bình tân,số 934/ nhà dọn vô ở liền dt : 4 x 20,5 = 81,2 m2Dt sàn 149 m2 , hẻm ,4 M Giá 3ty 950 sổ đẹp...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 270 triệu

      270 triệu 40 m2 6,75 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi tư toàn- An lạc- Q. bình Tân DT : 4m*10m Đường 4 M Hướng Nam giá : 2,7 tỉ chốt Nhà gần An Dương Vương và kinh Dương VươngKim Cương 0915...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 185 tr tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      185 triệu 75 m2 2,47 triệu/m2
      Cần ra gấp chung cư Res Green Tower, Q. Tân Phú.- DT: 75 m².- Kết cấu: 2 PN, 2 WC.- Tiện ích gồm hồ bơi, công viên, khu vui chơi, khu mua sắm, NH, Circle...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 350 tr

      350 triệu 60 m2 5,84 triệu/m2
      chia TS cần bán nhanh nhà 1 trệt 1 lầu gần chợ hóc môn nhà DT 4x15 gồm 2 PN 2  nhà vệ sinh 1 phòng khách 1 bếp có logia nền thổ cư sổ riêng mua...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 50 m2, giá 120 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 triệu 50 m2 2,4 triệu/m2
      EATON PARK BY GAMUDA LAND căn hộ chung cư hạng sang - Dành cho anh/chị nào thích Mai Chí Thọ, Q. 2 Cách nút giao An Phú 400mCách Thủ Thiêm và TTHC Thủ...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 20 triệu

      20 triệu 90 m2 0,23 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi né nhau Hậu Giang, P4, Q. Tân Bìnhrộng 5x18m dài, 3 tầng, 3wcHẻm yên tĩnh, nhà rộng sáng thoángTiện văn phòng, ở và KD logictíc, spa, lớp...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2, mặt tiền 22m tại Đường Ung Văn Khiêm, giá 217 tr

      217 triệu 1 m2 217 triệu/m2
      Siêu phẩm khan hiếm góc 2 MT đường Ung Văn Khiêm - Tân Cảng - Điện Biên Phủ, P. 25, Q. Bình Thạnh.- Vị trí đắc địa góc 2 MT và bề ngang lớn khan hiếm.- DT:...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 10 tầng, 1 m2, mặt tiền 32m tại Đường Nguyễn Oanh - Gò Vấp, giá 66 tr

      66 triệu 1 m2 66 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường Nguyễn Oanh kéo dài Hà Huy GiapDiên tích: 23x60m2Công nhận 1242m2Chỉ tiêu xây dựng Hầm 10 Lầu ngay khu vực khuôn đất Vị Trí: ngay...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 1 m2 tại Xã Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tr

      3 triệu 1 m2 3 triệu/m2
      Hàng chính chủ- Chủ cần bán mảnh đất vườn tại làng mai Bình Lợi đối diện KDC- MT kênh 12 Vườn Thơm,xã Bình Lợi,Bình chánh,Tp Thành phố Hồ Chí Minh. Ra...
      Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 12 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 triệu 113 m2 0,11 triệu/m2
      - diện tích: 113m2 - Loại căn : 3 phòng ngủ căn góc - Nội thất : hoàn thiện cao cấp và đầy đủ. - khu vực có nhiều tiện ích: Hồ bơi, Sân...
      Dự án Sala Đại Quang Minh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 1 m2 tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tr

      5 triệu 1 m2 5 triệu/m2
      Sở hữu ngay nền đất đẹp vị trí đắc địa tại Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TPThành phố Hồ Chí Minh.- Đường dự kiến sẽ mở 30 mét.- DT: Đã tách ra...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 45 tầng, 3 m2 tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 417 tr

      417 triệu 3 m2 139 triệu/m2
      Bán nhà phố Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. An Phú, Q. 2 (Hiện Là trung tâm TP Thủ Đức.DT: 2876m2, Ngang 20m.Giá: 139tr/m2.Khu vực quy hoạch xây 40 đến 45...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Rạch Ông Đồ - Bình Chánh, giá 420 triệu

      420 triệu 20 m2 21 triệu/m2
      Nhà hẻm 3 gác cách đường oto 15m và cách đường nhựa 150m, bán kính 1,5 kilomet là khu trung tâm hành chính huyện, BV huyện, chợ Đệm, bách hóa xanh,...
      Đường Rạch Ông Đồ, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá dưới 500 triệu cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.