Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 1.616 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá dưới 500 triệu

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1.01 tr

      1.01 triệu 60 m2 0,02 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền xoay vốn KD bán ngôi nhà mới Tạ Quang Bửu + Gần đường lớn Tạ Quang Bửu, Phạm Thế Hiển, Âu Dương Lân, Cao Lỗ,... + Gần khu...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Alexandre - Cầu Kho - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 499 tr

      499 triệu 80 m2 6,24 triệu/m2
      Chỉ 499tr có ngay ngôi nhà 1t1l ,80 mét vuông, 4 phòng ngủ 4vs,p .cầu kho quân 1,,,sổ hồng riêng,đường oto 6m ,liên hệ x0797 142509 Dọn vô ...
      Đường Alexandre, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 68 m2 tại Đường An Dương Vương - 12 - 5, giá 150 tr

      150 triệu 68 m2 2,21 triệu/m2
      🍁 SANG QUÁN cà phê - ĂN UỐNG☘️ Vị trí: KDC dương hồng- mizuki park☘️ Kết cấu: 5X23 cạnh công viên tận dụng thoải mái☘️ Quán đầy đủ trang thiết bị, chỉ vào...
      Đường An Dương Vương, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 72 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 11,8 triệu

      11.8 triệu 72 m2 0,17 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà:- DT: 5mx15m, Công nhận: 72m² vuông vắn như tờ A4 không lỗi phong thủy-  Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng, sân trước, có giếng...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 54 m2, hướng Bắc tại Phường 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3 triệu

      3 triệu 54 m2 0,06 triệu/m2
      HOT - Nhà 1 Trệt, 1 lầu - DT 4.5X12m hẻm xe hơi Nguyễn Thái Sơn, P. 5, Gò Vấp – Chỉ 3,5 tỉ● Hẻm ● Hẻm XH 2/ đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Gò Vấp ● Nhà...
      566/197/

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - 7, giá 220 triệu

      220 triệu 100 m2 2,21 triệu/m2
      - Sang quán cà phê phê thương hiệu Nhà Phan tại Cảnh Viên 1,PMH.Q7 -sổ hồng riêng 100 mét vuông,contact x0797 142509 chính chủ Quán kd hơn 1 năm...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 49 m2 tại Đường Xuân Thới 12 - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 385 triệu

      385 triệu 49 m2 7,86 triệu/m2
      Con trai cờ bạc vợ nợ cần bán ngay ngôi nhà ở Hóc Môn- DT nhà 3,5 nhân 7 ( 49 mét vuông) , có phòng khách , gian bếp , 2 PN , 2  phòng vệ ...
      Đường Xuân Thới 12, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 96 m2, giá 23 tr tại Đường Hồng Hà - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      23 triệu 96 m2 0,24 triệu/m2
      CHO THUÊ căn hộ chung cư Orchard Garden-Novaland 3 phòng ngủ FULL NT 24 tr•Đ/c: 28 Hồng Hà, P. 9, Phú Nhuận - 3 phòng ngủ , 2 phòng vệ...
      128 Đường Hồng Hà, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 38 m2 tại Xã Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 190 triệu

      190 triệu 38 m2 5 triệu/m2
      Cần bán đất(có chòi tạm) ở Tân Thạnh Đông cách Hóc Môn 2 kilomet ngang 8,8mx5m đường ôtô chạy tới nơi. Giá 190tr còn thỏa thuận. Giấy tay công chứng...
      Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 138 m2 tại Xã Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 400 tr

      400 triệu 138 m2 2,9 triệu/m2
      NGANG 8M DÀI 17M 138 mét vuông CÓ 120 mét vuông THỔ CƯĐẤT vuông vắn KHÔNG LỖI PHONG THỦY GẦN TRƯỜNG HỌC TH PHƯỚC HIỆP , CHỢ, điện nước...
      Xã Phước Hiệp, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 169 m2 tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 420 tr

      420 triệu 169 m2 2,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 168,8m2 đất sổ hồng riêng. Ngang 5,8m nở hậu 5,9m dài 29,5m. Phủ hợp xây ở, làm nhà vườn, đầu tư,... Vị trí siêu đẹp giá...
      Đường Nguyễn Thị Quá, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 217 m2, giá 21 tr tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      21 triệu 217 m2 0,1 triệu/m2
      BÁN "PENTHOUSE - ĐẲNG CẤP CAO" - chung cư CAO CẤP "DELASOL - Q. 4"- View sông vĩnh viễn- DT: 217m2- giá cực rẻ trung tâm Tp TP.HCM: 21.441.604.000 VNĐ-...
      Số 1 đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 62 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1E-06 tr

      0.01 triệu 62 m2 0,01 triệu/m2
      🔥Tân Phú - Bán nhà 4 tầng hẻm 4m đường Gò Dầu, DT: 4x15,5 (62m²), nhỉnh 5tỷ- Vị trí: Khúc đầu Tân Sơn Nhì - Gò Dầu, đi bộ 20m ra công viên tập thể dục, khu...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 73 m2, giá 13 tr tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 triệu 73 m2 0,18 triệu/m2
      DT: 73m.căn hộ chung cư: 2 PN, 2 toilet.Nội thất: Cơ bản.giá cho thuê: 13...
      Số 67 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 278.859985351563 m2, giá 0.029744 triệu tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      0.03 triệu 278,86 m2 0,01 triệu/m2
      PENTHOUSE MASTERI CENTRE POINT: NHÀ THÔNG LỘC THOÁNG ĐẲNG CẤP SỐNG SANG🌈 🌈 🌈 Là tuyên ngôn đẳng cấp và vị thế của giới thượng lưu, Penthouse Masteri...