Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 56 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.3 tỷ 56 m2 23,22 triệu/m2
      Mình cần bán căn 56 mét vuông, nội thất đầy đủ chỉ vc về ở.logia rộng, view thoáng.bìa đỏ chính chủ.Gần chợ, đường thông thoáng,Gần các trường ...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá tốt tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      + CĐT bán nhanh căn hộ mini phố Vũ Trọng Phụng - Nguyễn Trãi Quan Nhân Cự Lộc - Thanh Xuân.+ DT 35 - 55m2 (đầy đủ nội thất) vô ở ngay.+ Thiết kế 1 -...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Cần tiền KD bán gấp chung cư Hei Tower, 1 Ngụy Như khôngn Tum.- DT: 103.7 m2.- đầy đủ nội thất sang trọng, Hiện Đại và đầy đủ công năng,- Tiện ích nội...
      Hei Tower Điện Lực, Số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      căn biệt thự - liên kế KD Đỉnh 5 tầng Mặt Phố Lớn Q. Thanh Xuân+ oto đậu cửa thoải mái+ Phố đi bộ KD sầm uất ngày đêm.+ Đã hoàn thiện, sẵn sổ sang tên KD...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, giá 46,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46.5 tỷ 165 m2 281,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia Garden - khu đô thị cao cấp nhất Q. Thanh Xuân 3 cổng vào thông ra phố Nguyễn Huy Tưởng, Nguyễn Tuân, Ngụy Như...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 21 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 90 m2 233,34 triệu/m2
      DỰ ÁN - 🕌🌺 RUE DE CHARME🌺🕌 ✨ Nhà Mặt Phố, Số Thăng Hoa ✨MỜI QUÝ AC ĐẦU TƯ - giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG./-li Tên dự án: KĐT Mới Hạ Đình/-li CĐT: Công Ty CP...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,95 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.95 tỷ 125 m2 39,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ 2VS. Cửa TB logia ĐN tại căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ:- DT 124,5 mét vuông. Tầng trung đẹp.-...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.45 tỷ 106 m2 60,85 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên Gia đình tôi cần bán căn 3 phòng ngủ ở dự án BRG Lê Văn Lương.Căn 106 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ.Hướng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      Cần bán, chung cư nhà N2 căn hộ chung cư Hoàng Minh Giám.DT: 64m2 2 ngủ đủ đồ xách va li đến ở.Trong phòng đã trang bị điều hòa, bình nóng lạnh, bàn...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      chính chủ đang cần bán căn 82m2 tại King Palace 108 Nguyễn Trãi.giá 4.4tỉ bao phí.Ac có nhu cầu alo e xem nhà 0916 324 ***
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,3 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 83 m2 39,76 triệu/m2
      không trung gian, môi giớiCần bán chung cư tầng 6 (8).phí dịch vụ 4k.oto 1200k.Xe máy 50k.căn hộ độc lập giữa ngã ba Hoàng Ngân - Quan Nhân, thuận...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 51, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 144 m2 61,81 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp 144 mét vuông thiết kế 3 PN 3 vệ sinh cực rộng, 2 logia thoáng nhìn thẳng ra hồ công viên Thanh Xuânchung cư thuộc tòa căn hộ ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 180 m2, giá 27,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.5 tỷ 180 m2 152,78 triệu/m2
      biệt thự nằm trong khu phân lô, oto chạy vòng quanh dừng đỗ ngày đêm. Cách mặt phố Nguyễn Trại 50m vào nhà, đường rộng 14-18m (cả Vỉa hè).Thiết kế nhà rất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 94 m2 57,45 triệu/m2
      chung cư cao cấp King Palace, 108 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân. (liên kế khu đô thị Royal City).- Gia đình đi nước ngoài định cư nên cần nhượng lại chung cư...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 109 m2 49,55 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự ở tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 109 mét vuông, thiết kế 2 PN sáng-2wcPhòng khách...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Quý Đức - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư tập thể tầng 2 Nguyễn Quý Đức, Thanh Xuân Bắc, DTSD 80m2, căn hộ góc, 3 PN, cửa Đông Nam. Tiện các trường mẫu giáo và các trường...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      - chung cư Imperia Garden 2 ngủ 80m , nhiều ánh sáng tự nhiên - Có suất để oto - giá : 3.8 tỉ (bìa đỏ chính chủ)- hotline em Ngọc : 0947 945 ***
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Bohemia Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 80 mét vuông hướng Tây Nam căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 80 mét ...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!