Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển đổi lên căn 3 ngủ nên muốn bán lại căn hộ chung cư 2 ngủ dự án Imperia.- DT: 80m2.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vê sinh.- Nội thất cơ bản.-...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mỹ Sơn Tower, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 103 m2 22,34 triệu/m2
      Duy nhất chung cư 3 phòng ngủ 103m2 hướng Đông Nam rẻ nhất Mỹ Sơn Tower, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân 2tỷ3.DT 103m2.logia: hướng Đông Nam.liên ...
      Dự án Mỹ Sơn Tower, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,16 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.17 tỷ 235 m2 39 triệu/m2
      Em có một căn duplex thông tầng 2 tầng rộng 235  mét vuông. Khu căn hộ chung cư veiw đẹp, có khu sân chơi, vườn hoa rộng rãi, bìa đỏ vĩnh viễn...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 62 m2 64,52 triệu/m2
      Thiết kế chung cư đa dạng, cực kì tối ưu, phù hợp nhiều nhu cầu KH: chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ.- Tiện ích đẳng cấp...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư 108 Nguyễn Trãi, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,15 tỷ tại Thanh Xuân

      1.15 tỷ 50 m2 23 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tập thể ngõ 129 Nguyễn Trãi Thanh Xuân thành phố Hà NộiDTSD 50m2 bìa đỏ 19mThiết kế 2 ngủ 1 vệ sinhVị trí trung tâm, ngay ngã ...
      Dự án Tổ hợp 108 Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      - Gia đình cần bán chung cư đã có bìa đỏ và có suất để oto căn hộ Rivera Park.- chung cư 75m2, 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh tầng trung logia mát mẻ.-...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 1 tầng, 170 m2, giá 37 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      37 tỷ 170 m2 217,65 triệu/m2
      - giá hợp lý, dữ tiền và đầu tư sinh lời tốt.- Vị trí rất đẹp, mặt ngõ thoáng, cách phố lớn vài bước chân, KD.-Nhà cũ xác định bán đất, hiện tại là nền đất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Hạ Đình, giá 18,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.8 tỷ 0 m2
      TẠI SAO NÊN SỞ HỮU nhà phố thương mại, NHÀ liên kế TẠI RUE DE CHARME 214 NGUYỄN XIỂN?liên hệ: 0968 636 ***- BĐS nội đô không có hiện tượng cắt lỗ trong...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      L
      Bất Động Sản Metro Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 230 m2, giá 33,12 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      33.12 tỷ 230 m2 144 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. Thanh Xuân - vị trí đẹp - gần hồ, vỉa hè 2 bên 230m, 4 tầng, mt 12,5m, 37,8 tỉ.Chính chủ!Cần bán biệt thự phố Nguyễn xiển Thanh...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh do không có nhu cầu sử dụng.Gia đình mua cho con trai mà con trai lkhoong ở nên cần bán.Nhà mới 100 phần trăm chưa ở.DT:...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 8 tầng, 66 m2, giá 13 tỷ tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 66 m2 196,97 triệu/m2
      * Mô tả.Phân lô, oto 4 chỗ vào nhà - tòa CCMN mới khôngong 8 tầng thang máy - 19 phòng khép kín nội thất đầy đủ - doanh thu 110tr/tháng - 2 mặt thoáng...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 68 m2 42,65 triệu/m2
      sang nhượng quỹ căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tại toà Trinity Thanh Xuân.- Cắt lỗ 2 phòng ngủ: 68 mét vuông. Giá 2.9x tỉ bao phí.-...
      Trinity Tower, 145, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ tại Thanh Xuân

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Anland Lakeview.- DT 65m, 2 PN, 2 vệ sinh.- Tầng đẹp, Đông Nam, view thoáng mát- Để lại full nội thất- Giá 3.15 tỉ bao...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,97 tỷ tại Thanh Xuân

      5.97 tỷ 113 m2 52,84 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn hộ King Palace 5.97 tỉ căn 3 PN 113m2 full nội that cao cấpChúng tôi bán suất ngoại giao căn hộ King Palace 108 Nguyễn Trãi cạnh...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 2007 cc Riverside garden 349 Vũ Tông Phan.- DT 83m2.- giá 3.55 tỉ.hotline: 0898 823 ***
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa tôi cần bán chung cư 3 phòng ngủ tại 17T, của dự án Hapululico Complex.Thông tin chung cư:- DT: 130 mét vuông...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      Dự án Viha Complex tọa lạc tại số 107 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- Hình thức sở hữu: Sở hữu vĩnh viễn.- Thời gian...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 7,93 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.93 tỷ 144 m2 55,07 triệu/m2
      - Do nhu cầu gia đình tôi không sử dụng đến nên cần bán nhanh căn hộ chung cư DT 144m2 tại dự án BRG Diamond - 25 Lê Văn Lương.- Thiết kế căn hộ chung...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!