Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Chung cư Thống Nhất Complex, 6 tầng, 82 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      Gia đình cần bán căn liên kế Thống Nhất Comlex 82 Nguyễn Tuân.giá: Nhỉnh 18,9 tỉ.DT: 82m2.MT 6m.Thuận tiện KD và để ở.hotline: 0967 299 ***
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,05 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.05 tỷ 113 m2 53,54 triệu/m2
      - Do cần tiền đầu tư KD nên gia đình tôi cần bán ngay chung cư DT 113m2 tại dự án BRG Diamond 25 Lê Văn Lương.- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 phòng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 298 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.7 tỷ 298 m2 22,49 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp view toàn TP. Đối diện Royal City.Tổ hợp toà văn phòng vừa ở, DT 298  mét vuông chia làm 2 tầng có sân rộng tha hồ ngắm cảnh hoặc tổ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn tập thể Thanh Xuân Bắc đường Nguyễn Quý Đức - Khuất Duy Tiến. Nhà Đông Nam, xung quanh nhiều cây xanh rất mát, ở thích, có chỗ đỗ xe...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 123 m2
      chính chủ CÓ ĐỊNH HƯỚNG KHÁC NÊN GỬI bán nhanh chung cư DT 123m² - căn hộ chung cư 82 NGUYỄN TUÂN - THANH XUÂN.- chung cư GỒM 3 phòng ngủ - 2...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      - Cần bán chung cư tại Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương.- chung cư góc, DT 125 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- View...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, giá 4,55 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.55 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn 09 toà CT1 cửa TB logia ĐN - TN.DT 124,5m2.nội thất đầy đủ.giá 4,55 tỉ.Tòa: Ban cơ yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương.L/H trực tiếp: 0964...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,96 tỷ

      5.96 tỷ 123 m2 48,46 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển xuống liên kế nên muốn bán ngay căn hộ Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.chung cư 123m cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam -...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, giá 46,5 tỷ tại Thanh Xuân

      46.5 tỷ 165 m2 281,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự, liên kế Imperia Garden - khu đô thị cao cấp nhất Q. Thanh Xuân 3 cổng vào thông ra phố Nguyễn Huy Tưởng, Nguyễn Tuân,...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 72 m2 59,03 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN căn hộ chung cư 2 NGỦ - R6 Royal City.- DT: 72m nhà đẹp không hề vướng cột, nhà sạch sẽ gọn gàng ngăn nắp và giữ gìn.- Tầng đẹp: Tầng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 9 tầng, 79 m2, giá 12,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội

      12.9 tỷ 79 m2 163,3 triệu/m2
      Vị trí khu phân lô quân đội. oto tránh vào nhà. Phố Lê Trọng Tấn khu phố văn minh sầm uất, rốn thủ đô ngã 4 Sở nên gt đi các ngả đều tiện lợi.Hiện trạng là...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 81m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại HA NOI Center Point.Do gia chủ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 80 mét vuông hướng Tây Nam căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 80 mét vuông.logia...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 180 m2, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài nên cần bán gấp.- Nhà đã hoàn thiện cực đẹp, nhà để xe, sân vườn, bảo vệ 24/24 khu vip, toàn thứ trưởng, bộ trưởng ở, an toàn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam sinh sống lên cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 toilet 86m2 toà Thanh Xuân Complex.- Đây là ngôi nhà đầu tiên lên gia...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 77 m2, giá 27,87 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.88 tỷ 77 m2 362 triệu/m2
      Gia đình tôi chính chủ có ngôi nhà 77  mét vuông, MT hơn 6m.View tòa BRG 25 Lê Văn Lương, Nhân chính Thanh Xuân, HN.nhà c4. Tôi tặng cho người...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 5,15 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.15 tỷ 0 m2
      - Bán căn Ban cơ yếu Chính chủ bán căn Tầng trung toà CT1- Cửa TB logia ĐN- DT 124,5 mét vuông - đầy đủ nội thất- giá 5,15 tỉ có thỏa thuận- Tầng...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.35 tỷ 85 m2 39,42 triệu/m2
      - Bán căn ngoại giao DT 85 mét vuông căn hộ Five Star Kim Giang.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- Tầng 20.- giá: 3.35 tỉ.gọi ngay: 0832...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!