Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 104 m2 59,62 triệu/m2
      chung cư 104m2 thiết kế 3 PN 2 vệ sinh và 2 logia cực thoáng, nằm trong tòa BRG Lê Văn Lương.Dự án vừa xây chuẩn bị bàn giao tháng 9/2023, quản lý cao cấp...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 ngủ 81 mét vuông tòa C, tầng trung Imperia Garden.Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.logia siêu rộng, đẹp và thoáng.Giá 3,9x tỉ.liên lạc...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2VS 105m thiết kế rất hợp lý.- Bàn giao nội thất đầy đủ liền tường cao cấp (bao gồm cả nội thất bếp, điều hoà âm trần, tủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, 100 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự liên kế 90 Nguyễn Tuân Trung Tâm Thanh Xuân 0967 299 ***.Cần bán căn liên kế 1X - số 90 Nguyễn Tuân, Q. Thanh Xuân.- DT...
      90 Nguyễn Tuân, 90, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tập thể tầng 1 Thanh Xuân Nam, ngõ tương đối rộng oto đỗ gần, KD, nhà mới đẹp.DT sổ 30 mét vuông DT thực tế 80 mét ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Hạ Đình, 5 tầng, giá 17 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 85 m2 200 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay lô liên kế 85m2 mặt phố đi bộ tại dự án Rue De Charme 214 nguyễn xiển thanh xuân.Vị trí lô : Lk 15. MT 5.5m2 mặt phố đi bộ KD sầm uất....
      Dự án Khu đô thị mới Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Fafilm - VNT Tower, 4 phòng ngủ, 270 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 270 m2 23,71 triệu/m2
      Do không có nhu cầu nên tôi cần bán căn penthouse 270m CC Fafilm VNT 19 Nguyễn Trãi. Thông tin cơ bản như sau:- DT 270m2.- Hướng logia thoáng đãng View toàn...
      Fafilm - VNT Tower, 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Khu nhà ở tại 96 - 96B Nguyễn Huy Tưởng, giá 46,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46.5 tỷ 165 m2 281,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia Garden - khu đô thị Cao Cấp nhất Q. Thanh Xuân 3 cổng vào thông ra phố Nguyễn Huy Tưởng, Nguyễn Tuân, Ngụy Như...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      Con định cư nước ngoài không về nên gia đình cần bán căn căn hộ Times Tower.DTSD: 105 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Đông Nam...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Gia đình không còn nhu cầu sử dụng, cần bán ngay căn hộ chung cư tại Five Star Khương Đình.DT căn hộ chung cư 72m2.Với thiết kế 2 PN và 2 phòng...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 123 m2 48,79 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn biệt thự The Manor nên muốn bán chung cư 3 ngủ dự án 82 Nguyễn Tuân.- Thiết kế: 3 ngủ và 2 vệ sinh.- Hướng logia: ĐN.- Nội thất...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 83 m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Artemis - Lê Trọng Tấn - mặt đường Trường Chinh - ngã 4 Sở.- View bảo tàng logia hướng Đông Nam thoáng mát.- DT 83m2 -...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Sakura Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 130 m2 36,93 triệu/m2
      Trung tâm Q. Thanh Xuân - chung cư siêu vip - căn hộ góc - chủ tặng nội thất tiền tỉ.+ Toà căn hộ chung cư Sakura Tower tọa lạc tại trung tâm Q. Thanh...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      Chuyển về quê ở nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN đẹp tại căn hộ Royal City.2 PN, 2 vệ sinh.DT 88 m.Tầng trung, view TP, thoáng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      A chính chủ cần tiền gửi bán căn trục 15 tại dự án King Palace 108 Nguyễn Trãi.Thông tin căn hộ chung cư.Dt: 93  mét vuông logia hướng Đông Nam,...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 58 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      58 tỷ 200 m2 290 triệu/m2
      Bán căn biệt thự trung tâm Thủ đô Hà Nội phố đẹp nhất nhì dự án, căn hộ góc 200m2, giá siêu mềm 58 tỉ, 4 tầng, VIP đẹp thực tế như hình (hình ảnh...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 6 tầng, 85 m2, giá 17,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.5 tỷ 85 m2 205,89 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà liên kế khu 168 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân.- DT 85m2, xây 5 tầng + 1 tum, MT 5m, nhà hoàn thiện cực đẹp, sịn sò, có ô chờ thang máy.-...
      168, Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán lại căn 3 PN, trục 17, logia hướng Bắc, tòa R5, vin Royal City.- DT 102m2, 3 PN, 2 WC.- logia hướng Bắc, view quảng trường trung tâm.-...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!