Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 130 m2 43,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ chung cư 130 mét vuông cửa hướng Tây Nam logia hướng ...
      Hapulico Complex, Số 1, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 90 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      + liên kế Vip View Royal CiTy, Nguyễn Trãi trung tâm Q. Thanh Xuân+ vị trí ngay mặt đường Nguyễn Trãi, bên cạnh nhà là tòa hotel 5* cao cấp King Palace,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Tôi đang cần bán lại một trong hai căn hộ chung cư ở căn hộ Goldseason đường Nguyễn Tuân cho bác nào có nhu cầu mua thực để ở. Tòa nhà mới đầy đủ các...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 92 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      29 tỷ 92 m2 315,22 triệu/m2
      biệt thự nằm trong khu phân lô, oto chạy vòng quanh dừng đỗ ngày đêm. Cách mặt phố Nguyễn Trãi 70m vào nhà, đường rộng 14 - 18m (cả vỉa hè).Thiết kế nhà...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Chung cư Hà Đô - 183 Hoàng Văn Thái, giá 17 tỷ tại Thanh Xuân

      17 tỷ 75 m2 226,67 triệu/m2
      Khu phân lô quân đội 183 Hoàng Văn Thái rất hiếm nhà bán. Tiện ích và an ninh bậc nhất khu vực Q. Thanh Xuân.DT: 75 m2.Xây 5 tầng. MT 5m.Tổng 5 PN, 4 vệ...
      Dự án Khu nhà ở 183 Hoàng Văn Thái, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 124 m2 42,75 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại Ban cơ Yếu chính phủ 43 Lê Văn Lương.Do cần tiền mở rộng KD tôi bán lại căn hộ chung cư tại Ban Cơ Yếu...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      - Tôi cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tòa A GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.- DT 66 mét vuông, tầng 23.- Nội thất đủ đồ, giá bán ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      - Căn duy nhất bàn giao hoàn thiện nội thất của quỹ căn 4 phòng ngủ.- căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 161m2 thiết kế cực kì hợp lý, bán chạy nhất...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ 71 mét vuông siêu rẻ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Có thỏa thuận.logia hướng Tây ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán lại căn hộ chung cư 3 PN Tầng Trung căn hộ chung cư Star Tower 283 Khương Trung.Giá: 3x tỉ.Nội thất: nội thất đầy đủ.DTSD:...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 125 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 125m2 dự án King Palace.- Công năng sử dụng: 3 phòng ngủ.- Tầng: Từ 15 - 20.- Bàn giao đầy đủ nội thất: Chỉ xách va li...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 76 m2
      Bạn lại chung cư tầng trung căn hộ chung cư Hei Tower, số 1 Ngụy Như khôngn Tum.+ DT 76m2.+ 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ Cửa TB, logia TN.+...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu phức hợp Imperia Garden, 6 tầng, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      + Gia đình chủ cần bán căn biệt thự tại Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng: DT 196m2 x 6 tầng x MT 9m x giá mở bán 45 tỉ có thỏa thuận.+ pháp lí: bìa ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      + chính chủ làm ăn có lộc, nên gửi bán để chuyển sang căn có DT lơn hơn.+ Vị trí : Tòa nhà Five Star 2 Kim Giang, Thanh Xuân cách ngã 4 sở, Royal City...
      Dự án Five Star Kim Giang, 2 Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 122 m2 46,73 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 ngủ, 122 mét vuông tại dự án Diamond Flower Tower, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do vay tiền đầu tư đất nền chưa thanh...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 72 m2 277,78 triệu/m2
      + Gia đình anh Khang chị Thúy cần bán ngay liên kế dự án nhà ở tại số 90 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội: DT 72 mét vuông, thiết kế 5 tầng,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Chung cư Thống Nhất Complex, 1 tầng, giá 39 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      39 tỷ 120 m2 325 triệu/m2
      + biệt thự liên kế nằm trong quần thể khu tổ hợp căn hộ chung cư liên kế cao cấp Thống Nhất Complex tại số 82 Nguyễn Tuân mới đưa vào sử dụng từ 2019,...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Times Tower - 35 Lê Văn Lương: chung cư DT 108 mét vuông, thiết kế 3 PN - 2 toilet.Hướng cửa...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!