Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 181 m2, giá 8,14 tỷ

      8.15 tỷ 181 m2 45 triệu/m2
      Cập nhập quỹ chung cư bán cắt lỗ 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ Royal City - cam kết giá mềm nhất thị...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 78 m2 50 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Hanoi Center Point. Do gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán lại chung cư cho chủ nhân mới.đc: 27 Lê Văn Lương Q. Thanh Xuân. Thủ ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      bán ngay chung cư 123m² căn hộ 82 NGUYỄN TUÂN - THANH XUÂN.GỒM 3 phòng ngủ - 2  phòng vệ sinh - ĐẦY ĐỦ ĐỒlogia hướng Đông Nambìa đỏ CHÍNH...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 650 triệu tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      650 triệu 55 m2 11,82 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ N1 Quan Nhân - Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuânliên lạc Hưng CĐT: 0982 882 ***Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá rẻ - oto đỗ gần.DT...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 130 m2, 4 ngủ, 2 vệ sinh.Nhà để ở nên làm nội thất cẩn thận.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, phòng khách ban công siêu rộng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự nên muốn bán gấp căn hộ chung cư Rivera Park.- DT: 75m2.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội thất full cao cấp.- Có...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 107 m2 64,49 triệu/m2
      Điểm tin "Xu hướng khách mua ở thực - tại dự án The Diamond Residence 25 Lê Văn Lương trong tháng 7/2023". Tậu nhà siêu sang nhận vàng phú quý- Trong tháng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 107 m2 56,08 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh chung cư BRG 25 Lê Văn Lương.- chung cư 107 mét vuông thông thủy. Thiết kế 3 phòng ngủ + 2VS...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị mới Hạ Đình, 6 tầng, 93 m2, giá 21,82 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21.82 tỷ 93 m2 234,63 triệu/m2
      liên kế XÂY THÔ- ĐƯỜNG RỘNG 8M - VỊ TRÍ NẰM khu đô thị HẠ ĐÌNH - TRỌN TIỆN ÍCH - TƯƠNG LAI ĐƯỜNG LƯƠNG THẾ VINH nối dài - TIỀM NĂNG X2 - bìa đỏ LÂU DÀI...
      Dự án Khu đô thị mới Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      p
      Mr Nam ( Chuyên BĐS Mặt phố) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Bán chung cư N2 Hoàng Minh Giám.DT 65 mét vuông có 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, căn hộ chung cư đã hoàn thiện nội thất đẹp, khách mua...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 26,5 tỷ tại Phường Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân - Hà Nội

      26.5 tỷ 180 m2 147,23 triệu/m2
      Bán căn biệt thự - Thanh Xuân - duy nhất bán - sân vườn - KD - văn phòng.DT 180 mét vuông x MT 10m. Giá 26,5 tỉ 0961 327 ***- Vị trí đẹp nhất khu,...
      Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 150 m2, giá 39 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      39 tỷ 150 m2 260 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Pandora Triều Khúc - thiên đường nghỉ dưỡng - lô góc 3 mặt thoáng - sân vườn cây xanh - bể bơi.DT 150m2 x MT 7m.Giá 39 tỉ thỏa thuận...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 3 tỉ, sở hữu chung cư CC cao cấp HH1 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân DT 71m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, vị trí trung tâm, hiếm căn bán,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 8,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.35 tỷ 153 m2 54,58 triệu/m2
      Do có việc đột xuất nên gia đình tôi muốn bán ngay căn hộ chung cư với DT 153m2 tại dự án BRG Diamond - 25 Lê Văn Lương.- Thiết kế: 3 phòng ngủ +...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Gold Season- 47 Nguyễn TuânDT: 96m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2vsCửa Đông Tứ Mệnh, logia hướng mátNhà có đồ-...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.66 tỷ 110 m2 42,28 triệu/m2
      Tòa Dream Center ngõ 282 Nguyễn Huy Tưởng, TX.Tòa nhà đã có bìa đỏ.Gồm 17 tầng và 1 tầng hầm, 1 sàn có 7 căn, hành lang rộng, sáng, hút gió rất mát.Khu vực...
      282 Nguyễn Huy Tưởng, ngõ 282, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Fafilm - VNT Tower, 4 phòng ngủ, 268 m2, giá 6,37 tỷ tại Thanh Xuân

      6.37 tỷ 268 m2 23,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư penthouse duplex thông tầng độc tại toà nhà Fafilm VNT Tower 19 Nguyễn Trãi.- Vị trí: Căn 2702 toà nhà VNT Tower. Vị trí chung cư độc...
      Fafilm - VNT Tower, 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.85 tỷ 93 m2 52,16 triệu/m2
      4,85 tỉ sở hữu chung cư CC Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. Nhà đẹp, nội thất 5*. Khách chỉ việc xách valy về ở ngayVị trí trung tâm vài bước ra Lê Văn...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!