Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 6 tầng, 147 m2, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      27 tỷ 147 m2 183,68 triệu/m2
      Siêu vip căn biệt thự Nguyễn Trãi 147m2, oto thang máy KD 27 tỉ.Gia đình cần bán nhanh ưu tiên cho KH sẵn tài chính.liên lạc 0982 896 *** để làm việc...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Duy nhất một căn 2 phòng ngủ nội thất đẹp Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân 3,x tỉ.DT 72m2.Nội thất full.logia hướng Đông Bắc - nhìn ra...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 128 m2 46,1 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn hộ Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ chung cư 128 mét vuông cửa hướng Tây Nam logia hướng ...
      Hapulico Complex, Số 1, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư Gold Season S2 tầng trung căn 09 GIẢM CHÀOduplex thông tầng (2 tầng) - Nội thất xịn - tầng trung.DTXD: 108m.Hướng cửa: hướng Tây ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển nơi ở, chính chủ bán lại chung cư 3 PN, tòa R5, vin Royal City, 72 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội. Vị trí ngã 4 sở,...
      Royal City, 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 153 m2 34,65 triệu/m2
      Bán 2 căn hộ 17T Hoàng Đạo Thúy 153 mét vuông giá 5.3 tỉ.căn hộ góc hướng mát view đẹp. Gồm phòng khách, gian bếp, phòng ăn, 3 PN, 3 nhà vệ ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Mình chuyển công việc sang bên Nam Từ Liêm nên cần nhượng lại chung cư 76m2 2 phòng ngủ - 2 toilet full đồ giá 3,3 tỉ dự án Five Star Kim...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà lk 25 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán liên kế , shophoues Hạ Đình, Thanh Xuân- Tiềm năng tăng giá cao (3 đến 5 năm tới) khi nằm chung tuyến đường Lương Thế Vinh 30m, vỉa 7.5m đi qua khu đô...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 89 m2 57,31 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Thanh Xuân Complex. 89m. 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.Cả P. Khách, PN đều có logia, cửa kính tràn, view thoáng, rộng đẹp. BC ĐB.Có...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 200 m2, giá 19 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 200 m2 95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vành đai thuộc dự án KĐT nằm trong đường Vành đai 3 Nguyễn Xiển, quỹ đất cuối cùng còn sót lại. Với hàng trăm các tiện ích, con phố đi bộ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 112 m2
      Nhà vừa hoàn thiện nội thất vào cuối năm 2022, nhưng lại chuyển công tác nên bán lại. Nhà mới tinh chưa ở ngày nào! Người mua xem nhà thì sẽ tự thấy.căn hộ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Hạ Đình, giá 17 tỷ tại Thanh Xuân

      17 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán các căn shophuose và liên kế dự án KĐT hạ đình DT 85,25 mét vuông -93 mét vuông-115 mét vuông-142 mét ...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn căn hộ Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.DTSD: 66 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng ...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Imperia Garden, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 196 m2 232,15 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự song lập khu Nguyễn Tuân Nguyễn Huy Tưởng trong dự án Imperia đẹp Nhất Q. Thanh Xuân, đầu tư lãi ngay.căn biệt thự xây 5 tầng với MT...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 8 tầng, 100 m2, giá 24 tỷ tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 100 m2 240 triệu/m2
      Chính Chủ Bán căn biệt thự View Hồ Q. Thanh Xuân. DT 100 mét vuông 8 Tầng Mt 6m. Giá 24 tỉ Nhú . contact :0865 278 *** Thu phương 🌈 căn biệt thự...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 5 phòng ngủ, 244 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 244 m2 51,23 triệu/m2
      Chuyển nhà về căn biệt thự nghỉ dưỡng chính chủ cần em bán lại chung cư tại tầng trung dự án Golden Place. chung cư là căn hộ góc đập thông nên các...
      Dự án C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      THE DIAMOND RESIDENCE: "ĐÒN BẨY" BẢO CHỨNG TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CHẮC THẮNG Sở hữu những hậu thuẫn đắt giá minh chứng cho tiềm năng sinh lời bền vững, The...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 72 m2 319,45 triệu/m2
      * Khu nhà ở cán bộ 90 Nguyễn Tuân - hiếm nhà bán - hai mặt thoáng - cho thuê 50 tr / tháng.+ DT 72m2 x 6 tầng, MT 5,5m, thiết kế mỗi tầng 2 phòng rộng,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!