Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 145 m2, giá 18 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 145 m2 124,14 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ngõ 93 Hoàng Văn Thái 145m2, 4 tầng, mt 6.1m, oto tránh, KD, giá 18 tỉ.oto tránh, KD - nhà căn biệt thự mini cực đẹp, nội thất xịn.Mô...
      93, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự Imperia Garden phố Nguyễn Huy Tưởng - Q. Thanh Xuân,- DT 200 mét vuông, 4 tầng + 1 hầm, MT 9m, thang máy nhập khẩu.Khu...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 16,68 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.68 tỷ 90 m2 185,34 triệu/m2
      Bán nhà liên kế phân lô Nguyễn Xiển - Vành Đai 3.- DT 90m2, MT 5m đều trước sau. bìa đỏ chính chủ, giao dịch mua bán nhanh.- Xây dựng 5 tầng, có thiết kế...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 170 m2 81,77 triệu/m2
      Bán căn hoa hậu R3 170 mét vuông, full đầy đủ đồ.Ảnh thật không ảo.3 PN sáng, 2 logia to, View bể bơi.Phòng khách siêu rộng, hàng xóm Vip.Giá 13.9 tỉ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 800 triệu tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội

      800 triệu 58 m2 13,8 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư A3 Giáp Nhất - ngã 4 Sở - Thanh Xuân.liên hệ ngay Hưng CĐT: 0982 882 ***.Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá rẻ - oto...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 143 m2, giá 43,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43.5 tỷ 143 m2 304,2 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu đô thị Triều Khúc, bảo vệ an ninh 24/7.Thiết kế theo phong cách hiện đại 6 tầng thang máy, nhà mang đậm chất thiên nhiên với bể cá hòn...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn hộ chung cư tại Rivera Park.DT 72 mét vuông, nhà đủ đồ, điều hòa âm trần, nội thất CĐT.Do vội công việc phải đi nước ngoài nên...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, 69 Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 38 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      38 tỷ 147 m2 258,51 triệu/m2
      - Gia đình chuyển định cư nước ngoài cần bán biệt thự nằm trong khu đô thị Pandora Triều Khúc, trung tâm Q. Thanh Xuân. Khu vực đc thiết kế đồng bộ,...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 2 ngủ Q. Thanh Xuân.Thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh.DT 60m2.Tầng view cực đẹp để lại hết nội thất như hình chỉ việc xách...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.- DT 63m2 thông thủy tầng trung view thoáng không bị che.-...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 114 m2 48,25 triệu/m2
      Qũy căn sang nhượng:+ Căn 03 ngủ từ 5.5 tỉ.Qũy căn hộ chung cư của chủ đầu tư:- CK cao 15 +  phần trăm cho những KH nào liên lạc sớm nhất ạ....
      King Palace, số 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 200 m2, giá 43,5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      43.5 tỷ 200 m2 217,5 triệu/m2
      Cực phẩm, căn biệt thự liên kế 200 mét vuông Nguyễn Huy Tưởng đẹp vip nhất TX, oto tránh, KD, văn phòng, thang máy.Thông số; DT 200 mét ...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ 2 ngủ 2 phòng vệ sinh đường Nguyễn Tuân - Q. Thanh Xuân.- DT 72m2 thiết kế 02 ngủ, 02 vệ sinh, các PN view thoáng,- Nội thất cơ...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 51 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 51 m2 98,04 triệu/m2
      - Bán nhà ngõ Cự Lộc vừa xây thiết kế siêu thoáng siêu đẹp, chỗ nào cũng có thể checkin, full nội thất mới xịn- Nhà xây mới thiết kế hiện đại cực chất...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 113 m2
      chào bán Quỹ ngoại giao CĐT tại King Palace - 108 Nguyễn Trãi.- chung cư cao cấp sở hữu lâu dài: Chính chủ/ Nhận nhà ở luôn. TT trả góp/ không thu lãi.1....
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      The Legend 109 Nguyễn Tuân.Gia đình cần bán căn 2 ngủ 2vs 78,5m2.Nội thất full, tầng trung logia ĐN, có slot ô tô.Giá 4 tỉ (có thỏa thuận).gọi ngay 0909...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 154 m2, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 154 m2 129,88 triệu/m2
      - Hiện nay tôi có 2 căn Shop house và liên kế tại dự án Rue De Charme Vị trí 214 nguyễn Xiển cần sang nhượng lại với giá Ưu Đãi - Dự án có vị trí đắc địa...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 127 m2 47,25 triệu/m2
      Tháp 2 dự án Times Tower.Tầng cao.DT 127m2.3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.logia hướng Đông Nam - cửa hướng Tây Nam.nội thất đầy đủ.Bán 6...