Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 123 m2 44,72 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn 3 phòng ngủ sân vườn Imperia 203 Nguyễn Huy Tưởng.- căn hộ chung cư DT 93 mét vuông + 30m sân vườn.- Thiết kế:...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 57 m2 47,37 triệu/m2
      Bán căn 04 có logia phòng khách thoáng mát thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, tầng cao, view đẹp toà pcc1 44 Triều Khúc, Thanh Xuân.Bàn giao full nội ...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 0 m2
      Anh chủ cần tiền nên bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại Trinity Thanh Xuân.Dt: 93,6m2, căn hộ góc cực đẹp.Giá bán gấp: 4, x tỉ bao phí sang tên.Nhà đã...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 112 m2 32,15 triệu/m2
      Do công việc phát sinh trong Nam nên tôi cần bán lại căn hộ chung cư tại Golden land , đc 275 Nguyễn trãi - căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Golden Palm để chuyển vào trong TP. Hồ Chí Minh, nhà đẹp giá lại hợp lý.DT căn hộ chung cư: 80,5 mét ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      Bán căn cc ngã 4 Khuất Duy Tiến Nguyễn Trãi.Gần bách hóa Thanh Xuân và các truờng ĐH lớn, BV, chợ. Tiện ích vô vàn.Dt: 70m2 tầng 11.2 PN. Phòng khách. khu ...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 131 m2 53,44 triệu/m2
      Giao dịch gấp căn hộ góc 3 phòng ngủ, 131m2, R5, Royal City, không đồ, giá nhỉnh 7 tỉ.Nhà hướng logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam, view TP...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 104 m2 59,61 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 3 phòng ngủ trục căn 02 Tòa D căn hộ chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 toilet...

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 11,6 tỷ tại Thanh Xuân

      11.6 tỷ 181 m2 64,09 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự, gia đình tôi cần bán căn hộ góc đã sửa thành căn 4 ngủ đẹp căn hộ chung cư Royal City. Căn đẹp, giá mềm. liên hệ: 0982...

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Đã mua liên kế khu vực khác, nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN rộng hơn 100 mét vuông, giá siêu mềm.liên hệ: 0982 465 ***Mr...

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 25,5 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 72 m2 354,17 triệu/m2
      Mô tả: + Vị trí cực đẹp, khu phân lô, oto tránh, vỉa hè 2 bên rộng, oto dừng đỗ ngày đêm. + Thiết kế 5 tầng, thang máy chạy vù vù. + Hiện tại đang cho hệ...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 86 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      15.9 tỷ 86 m2 184,89 triệu/m2
      ngôi nhà nằm vị trí siêu đẹp gần mặt phố đường đôi nguyễn xiển,ngã 4 nguyễn trãi,vừa ở vừa KD đẳng cấpDT lớn MT đẹp thông số hoàn hảoThiết kế garage 2...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất tại dự án Rivera Park.- DT 104 mét vuông.- Tầng trung view nội khu rất đẹp.- Nội thất nhập khẩu đầy đủ, chủ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị 54 Hạ Đình, giá 20,79 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20.8 tỷ 92 m2 226 triệu/m2
      Căn Cạnh Góc 92m2 - măt tiền 6m- đối diện quảng trường căn hộ chung cư tiện KD giá chỉ 226tr/m2Dự án Rue De Chamre 214 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân TP Hà ...
      214 Nguyễn Xiển, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân

      5.1 tỷ 96 m2 53,13 triệu/m2
      Bán chung cư 96 mét vuông toà nhà King Palace 108 Nguyễn Trãi Thanh Xuân.- Nhà thiết kế 3 ngủ.- nội thất luxury nguyên bản CDT.- Có chỗ đỗ xe oto.-...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 104 m2 48,56 triệu/m2
      Chuyển vào nam sống tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 104 mét vuông tòa R5, thiết kế đã sửa thành 3 phòng ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tầng trung tại Royal City giá cực tốt.- DT: 130  mét vuông.- Thiết kế: 2  phòng ngủ + 2...

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      23.5 tỷ 90 m2 261,12 triệu/m2
      Ms: Trantuy365c.- Nhà năm vị trí bậc nhất trung tâm Thanh Xuân, 2 lòng đường oto chạy vòng quanh, hưởng trọn không gian 3 vỉa hè với nhiều cây to bóng mát.-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!