Thông tin mô tả
BÁN NHÀ
Mô tả:
+ Vị trí đẹp mặt đường
+ Nhà xây 4 tầng như
- Tầng 1: Phòng khách, phòng làm việc,
- Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2
- Tầng 4:
+
Giá: 18 Tỷ
Diện tích: 142 m2
Giá/m2: 126,76 Triệu/m2
483727
Mua bán
BÁN NHÀ
Mô tả:
+ Vị trí đẹp mặt đường
+ Nhà xây 4 tầng như
- Tầng 1: Phòng khách, phòng làm việc,
- Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2
- Tầng 4:
+
Thanh Hao
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2