Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 25,8 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      25.8 tỷ 96 m2 268,75 triệu/m2
      Mô tả:Khu liên kế Fafilm vip nhất ngã 4 Sở - bảo vệ 24/7 - oto tránh, dừng đỗ ngày đêm - thang máy - ở sướng - KD.- Sổ vuông như bánh chưng, sẵn sàng giao...
      Ngõ 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ, DTSD 162m2, thiết kế 2 mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Gia đình ở căn hộ chung cư có lộc lá, làm ăn phát đạt nên chuyển sang căn 3  phòng ngủ ở vin, cần bán ngay căn hộ góc 3  phòng ngủ ở...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      anh/chị xem nhà trực tiếp gọi tôi + zaloTầng 12-16 DT 88m2Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất full tôi tự chọn, nhà tôi dùng giữ gìnKhu...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Chuyển đổi công tác nên cần bán căn căn hộ The Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.DTSD: 81m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Bắc - logia hướng ...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 15 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      15 tỷ 150 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:- căn biệt thự sân vườn còn xót lại giữa trung tâm Thủ đô Hà Nội.- chính chủ là quân nhân về hữu, con cháu xum xuê, thành đạt, làm công chức nhà...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 55 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ ngõ 619 Vũ Tông Phan thông ngõ 358 Bùi Xương Trạch, trung tâm Thanh Xuân, TP Hà Nội.chung cư tầng cao, thoáng mát, DT 55m...
      Ngõ 619, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 144 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      - căn hộ chung cư góc hoa hậu 3 phòng ngủ 3VS, thiết kế đến 2 phòng master. Tầng đẹp, hướng mát.- Giảm ngay 270 tr + CK 6 phần trăm khi TT...

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 133 m2 47,75 triệu/m2
      Bán căn hộ Royal City 3 PN, đã sửa đẹp, nội thất đầy đủ cao cấp, giá rẻ.Muốn chuyển lên căn khác rộng hơn, nên gia đình tôi muốn bán chung cư 3 PN, đã...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 3VS thiết kế hợp lý.- Giảm ngay 270 tr + CK 6 phần trăm khi TT sớm- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. DT 104m2 - 144m2. Thiết kế tối ưu, sở hữu 2, 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, 2...

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, 3 toilet, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. DT 104m - 144m. Thiết kế tối ưu với 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Thanh Xuân

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      The Golden Palm đc Kita group khởi công và xây dựng.Nằm tại vị trí thuận lợi cho việc lưu thông và buôn bán, The Golden Palm là liên hợp căn hộ chung cư...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Đổi nhu cầu chỗ ở nên để lại căn 2 phòng ngủ tại căn hộ Imperia Garden- DT : 66m2- đầy đủ nội thất,toàn đồ nhập khẩu gia đình mới sắm từ trước...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 158 m2 31,65 triệu/m2
      Dự án Hei Tower.S 158 mét vuông, 4N2W.Cửa ĐN, logia TN.đầy đủ nội thất,có slot ô tôGiá 5tỉ
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư The Artemis - Lê Trọng TấnDTSD: 80 mét vuông thiết kế 2 PN + 2 vệ sinhlogia hướng Đông ...
      Dự án The Artemis, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 73 m2 60,28 triệu/m2
      Nhà đang ở, a/c xem nhà gọi tôi trước, hoặc nhắn tin zaloThiết kế thông minh 2 ngủ 2 vệ sinhDiên tích 73m.Tầng 24-28logia hướng Đông Bắcbìa đỏ cầm...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Handi Resco 31 Lê Văn Lương, giá cực tốt, cần bán nhanh.căn hộ chung cư loại 2 ngủ:66m2, 2 ngủ, 2 vs,...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!