Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 161 m2 55,28 triệu/m2
      THIẾT KẾ TỐI ƯU: Diện tích sử dụng 161m với 02 mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và thành phố, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 151 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 151 m2
      Chính chủ cắt lỗ căn 4 phòng ngủ dự án BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương, bao thuế phí.Chính chủ cần san nhương dự án căn 4 ngủ 151m2 tầng 19 dự...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Căn 2 ngủ:66 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 2.7 tỉ.75 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.15 tỉ.80 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.3...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      Căn góc, thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian sống...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 135 m2 36,3 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- DT 135 mét vuông tầng trung view thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 88 m2, giá 19,6 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      19.61 tỷ 88 m2 222,73 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế King Place 108 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân 88m2, MT 6m 19.6tỉ. contact:0393 447 ***Vị trí cực đẹp, view thoáng, sát vách Royal City, ở...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. Diện tịch 104m - 144m. Thiết kế tối ưu, sở hữu 2, 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự...

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      chung cư cao cấp, DTSD 162 mét vuông, thiết kế 02 mặt thoáng, 03 logia view trọn bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 67 m2 41,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 360 Giải Phóng.S 67m2 - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.Tầng trung cực đẹp. logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.Để...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 9 tầng, 98 m2, giá 29,5 tỷ tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 98 m2 301,03 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHỐ VÍP Q. THANH XUÂN GẦN PHỐ TRƯỜNG CHINH+GIẢI PHÓNG KẾT NỐI CÁC TUYẾN ĐƯỜNG HUYẾT MẠCH VỪA Ở VÀ KD GẦN TTTM,BV, TRƯỜNG HỌC,CHỢ,BẾN XE.giá cả ...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.46 tỷ 66 m2 37,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư N2 F đường Lê Văn Lương.- DT: 66 mét vuông 2 ngủ 1 vệ sinh nhà đầy đủ nội thất. Hướng logia hướng ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      a/c xem nhà trực tiếp gọi tôi + zaloTầng 5-10DT 120m2Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất full tôi tự chọn, nhà tôi dùng giữ gìnKhu dân trí...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ đẹp nhất tại dự án Imperia Garden.- DT: 92,6m2.- Tầng trung view nội khu rất đẹp.- đc hưởng trọn vẹn những tiện ích nội khu...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Thay đổi mục đích sử dụng, gia đình cần sang nhượng căn 3 ngủ dự án Imperia thông tin như sau:- DT: 80 mét vuông.- Tầng trung, view nội khu cực đẹp.-...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Licogi 13 Tower, giá 18,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      18.5 tỷ 73 m2 253,43 triệu/m2
      bán nhanh liên kế licogi 13 phù hợp vừa làm văn phòng vừa ở .Thoáng trước sau Vĩnh viễn. căn nhà đc thiết kế cầu thang giữa. Ô chờ thang máy Quý KH L/H e...
      Dự án Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 137 m2 35,77 triệu/m2
      anh/chị xem nhà gọi điện , zalo + đầy đủ nội thất tôi chọn kĩ lưỡng, nhà dùng giữ gìn còn rất mới.+ DT 137m2, logia hướng Đông Bắc, tầng 15 - 20.+ 3 PN...
      Việt Đức Complex, 39, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 6 tầng, 82 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      11.5 tỷ 82 m2 140,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn phân lô, liên kế tại phố Kim Giang với giá 11,5 tỉ.- Nhà nằm vị trí đẹp, dân trí cao, có vỉa hè, đường rộng oto tránh nhau, phù hợp...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 80 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      chính chủ chuyển nơi làm việc và chỗ ở nên mới gửi bán ngôi nhà xây tâm huyết với giá 23 tỉ và tặng lại hết nội thất cho người hữu duyên sở hữu căn nhà.-...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!