Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 11,8 tỷ tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      11.8 tỷ 50 m2 236 triệu/m2
      Cần bán phân lô quân đội, mặt đường nhựa oto tải tránh nhau thoải mái, vỉa hè KD, thông các phố Hoàng Văn Thái, Vương Thừa Vũ ra Trường Chinh. DT 50 mv, bốn...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 9 tỷ tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      - TRUNG TÂM - THANH XUÂN - QUAN NHÂN - LÔ GÓC 3 THOÁNG - garage oto - NHÀ ĐẸP - Ở NGAY - SỔ VUÔNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - DT 50M X 5 TẦNG - MT 4.3M - GIÁ 9...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 73 m2, giá 18 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 73 m2 246,58 triệu/m2
      - Vị trí liên kế nhà mặt tiền Nguyễn Tuân, trung tâm Q. Thanh Xuân, giao thương thuận lợi qua Khuất Duy Tiến, Nguỵ Như khôngn Tum. Trước nhà oto tránh,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 106 m2 59,44 triệu/m2
      - Bán chung cư 3  phòng ngủ 106 mét vuông tầng đẹp, thuộc dự án BRG 25 Lê Văn Lương.- Dự án vị trí lô góc ngã tư giữa Lê Văn Lương và Hoàng...
      BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 81 m2 34,33 triệu/m2
      0987,063.288 bán căn hộ chung cư Sakura 47 Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân 81 mét vuông 2 PN 2  phòng vệ sinh giá 2.78 tỉ0987,063.288 bán căn hộ ...
      Dự án Sakura Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 164 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 164 m2 31,71 triệu/m2
      - Căn siêu VIP dành cho chủ nhân xứng tầm đẳng cấp, nhà rộng ở sang, đa thế hệ sum vầy- Thiết kế với logia tràn siêu VIP kiểu penthouse hàng hiếm - căn hộ ...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 79 m2 50,64 triệu/m2
      Dự án: GOLD SEASON- đc: 47 Nguyễn Tuân- Tòa Au- chung cư 12 tầng 22-25- DT 79 m²- Thiết Kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh- Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 135 m2 42,23 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 3 ngủ 2  toilet 2 logia DT 135 mét vuông bàn giao full nội thất như hình Smartphone full nhà. Toàn bộ nội thất ...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu phức hợp Imperia Garden, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn tôi có 3 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng 164 mét vuông, 170 mét vuông và 196 mét vuông vị trí đẹp cần bán ...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      Tối có căn hộ góc 85 mét vuông căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan cần bán ngay. căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự 70 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Tôi có căn liên kế ở Khương Đình, Gần ngã 4 Sở, DT là 70  mét vuôngMT 5 mét cực rộng, phân lô bìa đỏ chính chủAn ninh tuyệt đối, tôi để lại toàn bộ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ căn 2 ngủ, 2 vệ sinh, 65 m2, căn hộ 360 Giải Phóng, nhà đã có, cửa hướng Đông Bắc, logia Tây Nam, nhìn ra 2 tòa bên cạnh, thoáng, mát mẻ....
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư toà A căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ chung cư DT 71 mét vuông; cửa TB logia hướng Đông...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 156 m2 34,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1107, DT 156m2(tim tường), thông thủy 147,9m2. Thiết kế 3 ngủ + 1. View logia bao quanh căn hộ chung cư với tầm nhìn 360", hướng nhìn...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 40 m2, giá 10,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10.3 tỷ 40 m2 257,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà thuộc khu phân lô Lê Trọng Tấn, DT 40 mét vuông x 8 tầng thang máy.Tổng 4 ngủ, tầng 1 là garage oto, ngõ thông khắp ngả.Nhà 2 mặt...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Gia đình cần sang nhượng lại căn hộ chung cư Rivera Park tầng cao - Nội thất: Full - DT sổ: 71.4m2- Hướng cửa: ĐB- Hướng logia: TN- PN: 2- Phòng...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      Nhà mới. Cần tiền nên bán bao phí sang tênbìa đỏ cầm taydiên tịch : 121m²
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      18.5 tỷ 75 m2 246,67 triệu/m2
      + CHỦ CẦN bán nhanh NHÀ liên kế NGUYỄN TUÂN - KHUẤT DUY TIẾN - VỈA HÈ oto TRÁNH - KD - 2 THOÁNG .+ Dt: 75m2 x 5 tầng MT 5.5m có ô chờ thang máy.+ Vị trí...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!