Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 13 tỷ tại Thanh Xuân

      13 tỷ 154 m2 84,42 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 4 ngủ royal city hướng mát, tầng trung, giá 13 tỉ thu về.DT: 154m2.Tầng trung.Hướng logia: hướng Đông Nam cực mát.Số PN: 4...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - Gia đình chuyển đi, sang nhượng căn 2 ngủ dự án Imperia cho KH.- Để lại nội thất đầy đủ kể cả đồ điện tử, từ máy lọc không khí tới TV tủ lạnh điều...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc, 4 Ngủ, thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không gian...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sapphire Palace, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 83 m2 34,94 triệu/m2
      Do gia đình mình chuyển lên căn 3 phòng ngủ tầng trên nên nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ 83 mét vuông, dự án Sapphire Palace.Vị trí vô...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 103 m2 45,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư đang sở hữu tại căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thông tin căn hộ chung cư như sau:căn hộ góc...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 71 m2 54,93 triệu/m2
      Đổi nhu cầu chỗ ở nên để lại căn 2 phòng ngủ tại căn hộ Imperia Garden- DT : 71m2- full nội thất,toàn đồ nhập khẩu gia đình mới sắm từ trước tết,...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay trong tuần căn 3 ngủ 2 vệ sinh tòa Thủ đô Hà Nội Center Point, DT 85 mét vuông tầng 15, cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 6 tầng, 250 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Siêu căn biệt thự vip - thiết kế đẳng cấp 5* - 250m2 6tầng giá chỉ nhỉnh 45 tỉ.+ căn biệt thự nhà vườn toạ lạc ở vị trí siêu đẹp, hiếm và nhiều tiện ích...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng trung (tầng 16) căn hộ Hapulico, Vũ Trọng phụng.chung cư DT 118m2; cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam (view siêu...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sakura Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vip Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân lô góc 130m2 giá 5 tỉ.- chung cư 130m2 - 3 ngủ 2 vệ sinh đc thiết kế tối ưu công năng sử dụng, các...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 202 m2
      Quỹ căn 4 phòng ngủ DT từ 145 - 202m2, thiết kế cực kì hợp lý.- Quà tặng đến 270 tr + CK 6 phần trăm khi TT sớm.- Bàn giao không gian sáng tạo...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 29,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 72 m2 409,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô liên kế tại khu 90 Nguyễn Tuân Thanh Xuân TP Hà Nội.DT: 72m2 xây 5 tầng.MT 5m.VỊ trí: Mặt đường, gần trường học nên có thể KD...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 10,5 tỷ tại Thanh Xuân

      10.5 tỷ 157 m2 66,88 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng KD vợ chồng tôi bán gấp chung cư tại Royal City.- Vị trí: 72A Nguyễn Trãi, HN.- DT: 157m2 tòa R3.- Thiết kế: 3 phòng ngủ sáng -...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi mua nhà đất liên kế cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ Đông Nam mát mẻ, nhà đã làm nội thất liền tường.Tôi có căn hộ chung cư tòa S2, căn 06 full...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 8 tầng, 78 m2, giá 18 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 78 m2 230,77 triệu/m2
      Kiệt tác kiến trúc - garage oto - thang máy - KD - Giải Phóng - Thanh Xuân - 78 mét vuông - 8 tầng thang máy - MT 5m - 18.8 tỉ.+ căn nhà là một kiệt...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 67 m2, giá 13 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 67 m2 194,03 triệu/m2
      Phân lô quân đội - Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - oto 7 chỗ vào nhà - lô góc 2 mặt thoáng - ngõ 5 m.- Vị trí đắc địa, lô góc 2 mặt thoáng. ngõ tương đối ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ góc căn hộ Imperia 136m2; Thiết kế nguyên bản 4 phòng ngủ 3 toilet. Do không sử dụng hết gia đình sửa thành 3 phòng ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 131 m2 60,31 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 131m2, căn hộ góc á hậu cực thoáng mát vơi thiết kế 3 ngủ đều thoáng sáng, view chính diện quảng trường. căn hộ chung cư nội thất ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!