Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chỗ ở cần bán chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.Diên tích: 70m2.Thiết kế: 2 PN, 2 toilet, phòng khách mở ra ban công, bếp...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Bohemia Residence, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Mình cần bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh tòa Bohemia Lê Văn Thiêm, DTTT 86 mét vuông, cửa hướng Đông Bắc logia hướng Tây Nam, nhà thiết kế thoáng đẹp,...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Licogi 13 Tower, 5 tầng, 73 m2, giá 18,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.8 tỷ 73 m2 257,54 triệu/m2
      Phân lô - khu vip - hiếm nhà bán.Phân lô - giá mềm - vị trí đẹp - thoáng trước sau -.căn nhà thiết kế phù hợp vừa ở vừa KD văn phòng,- Tầng 1 khách bếp.-...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ chung cư gần 73m sử dụng 2 phòng ngủ, 2VS tại Five Stars Kim Giang.- Đồ đạc gia chủ để lại, chỉ mang vài đồ điện tử đi-...
      Dự án Five Star Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 181 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 181 m2 66,3 triệu/m2
      Chuyển nhà nên gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ góc Royal City.DT: 181.4 mét vuông.Số PN: 3 ngủ.Phòng khách 53 mét vuông nên có thể...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 8 tỷ tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      chính chủ cao tuổi cần bán nhanh ngôi nhà phân lô phố Trường Chinh - ngã 4 Vọng.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc chăn, kiên cố.- Nhà có 3 mặt...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      chung cư cao cấp căn hộ Goldseason tại khu vực hot nhất Thanh Xuân. căn hộ có đầy đủ dịch vụ fitness, bể bơi 4 mùa, BV Hồng Ngọc, trường mẫu giáo tiêu...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 113 m2 48,68 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6m2, giá 5,5 tỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần trăm, ký trực...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Handi Resco - 31 Lê Văn Lương, giá cực tốt.Căn 66m2, 2 ngủ, 2vs đồ cơ bản/full (đang có ~ 5 căn), giá chỉ...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 21 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Khu liên kế 90 Nguyễn Tuân có thể nói là khu phân lô Víp nhất Q. Thanh Xuân khu vực đáng sống tiện ích ngập tràn sung quanh là đại các khu trung cư cao cấp...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 5 phòng ngủ, 266 m2, giá 13,83 tỷ

      13.84 tỷ 266 m2 52 triệu/m2
      KH chuyển xuống ở căn biệt thự gửi bán các căn hộ cao cấp DT lớn (dạng 02 căn đập thông):Căn 1: Dự án Royal City - 72 Nguyễn Trãi (Châu Âu thu nhỏ - đẳng...
      Royal City, 72, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 198 m2, giá 27,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.5 tỷ 198 m2 138,89 triệu/m2
      Chủ cần tiền đầu tư nhờ bán ngay nhà căn biệt thự phố Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, vỉa hè, oto tránh 198m, MT 10m, 4 tầng. Vị trí đắc địa cách phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 115 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 115 m2
      Bán căn hộ chung cư royal city 115m 3 phòng ngủ sáng view quảng trường giá siêu hợp lýGia đình mua căn hộ chung cư r6 cách đây 1 năm đã sửa cẩn...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Licogi 13 Tower, 6 tầng, giá 24,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24.5 tỷ 73 m2 335,62 triệu/m2
      + Vị trí: Đắc địa, gần ngã 4 Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến (đi ngõ 164 Khuất Duy Tiến gần nhất, ngõ 3 oto tránh).Tiếp giáp Cầu Giấy (KĐT Trung Hoà), đường...
      Licogi 13 Tower, ngõ 164, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 88 m2 45,46 triệu/m2
      Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân Căn 7 toà A tầng 14-20 DT 88m2 (3 ngủ) Cửa TN logia ĐB view đẹp giá 4tỷ nội thất đầy đủ- Bao Phí
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.8 tỷ 79 m2 48,11 triệu/m2
      Rivera park 69 Vũ Trọng Phụng tầng trung 79 mét vuông; 2 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh; nhà hướng mát; nội thất đầy đủ tặng lại.- chung ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 360 m2, giá 30,5 tỷ tại Thanh Xuân

      30.5 tỷ 360 m2 84,73 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn hộ chung cư sân vườn tại R2.Thiết kế siêu đẹp.logia hướng Đông Nam & hướng Đông Bắc siêu mát.Sở hữu không gian trong lành ngay giữa...

      Bán gấp liền kề Licogi 13 Tower, 6 tầng, 73 m2, giá 18,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.3 tỷ 73 m2 250,69 triệu/m2
      Vị trí: ngã 4 Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến (đi ngõ 164 Khuất Duy Tiến gần nhất, ngõ 3 oto tránh). Licogi 13.Tiếp giáp Cầu Giấy (KĐT Trung Hoà), đường Vành...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!