Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 11 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà nằm trong khu phân lô liên kế phố Vũ Tông Phan - Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân.+ Vị trí phân lô cực đẹp, hàng xóm toàn công chức+ Nhà vừa xây, 4...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án thành phố Hà Nội Center Point - số 27 Lê Văn Lương, giá cực tốtcăn hộ chung cư 64 mét vuông,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 105 m2 48,1 triệu/m2
      Chuyển trường cho con tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 105 mét vuông tòa R5, thiết kế sửa thành 3PN-2WC2 logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DTSD 162m2, thiết kế 2 mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      căn hộ góc, 3 ngủ, mặt phố Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy. DT 104m - 144m. Thiết kế tối ưu, sở hữu 2, 3 mặt thoáng mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, 2...

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 131 m2 35,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tòa HH2 Bắc Hà Tố Hữu để xuống nhà đất.Căn thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.DT bìa đỏ 131 mét vuông.Hướng cửa hướng Tây Bắc,...
      Đường Tố Hữu, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, đang có quỹ căn đẹp, giá siêu mềmchung cư 2 ngủ, 1vs, 66m2, giá chỉ 3.0 tỉchung ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 128 m2 32,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại tòa Cienco1 mặt đường Hoàng Đạo.- căn hộ chung cư: 1PK, bếp, 3  phòng ngủ rộng (2 phòng master), 1 phòng...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Xuân

      2.85 tỷ 62 m2 45,97 triệu/m2
      căn hộ cao cấp Riverside Garden - vườn bên sông giữa lòng TP.- căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan có 32 tầng và 3 hầm, sử dụng 8 thang máy nhập khẩu...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 4 phòng ngủ, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 220 m2 53,64 triệu/m2
      Dự án: Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, Tòa 24T3 Hapulico, chính chủ gửi bán chung cư (căn hộ duplex), Có sân vườn.DT 220 mét vuông.Thiết Kế:...
      Thanh Xuân Complex, Số 6, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên chính chủ cần bán nhanh chung cư tại Star Tower 283 Khương Trung.DT: 87,4  mét vuông thông thuỷ trên sổ nhà thiết kế 3 PN,...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 96 m2
      Gia đình em chuyển sang nhà mới nên cần bán lại chung cư tại Stella Garden:+ DT chung cư: 96m2, thiết kế 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năng.+ Tầng trung,...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, 200m2, 3 tầng, MT10, giá 26 tỉ.Vị trí trung tâm DT lớn giá rẻ hơn các khu vực lân cận, đi lại thuận...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán ngay căn 2 phòng ngủ đẹp tại căn hộ Imperia Garden.- DT: 66 mét vuông.- Nội thất để lại toàn bộ đồ đạc mới sắm sửa,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 43 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 130 m2 330,77 triệu/m2
      Khu nhà ở gần trường học, đông KDC, phù hợp KD văn phòng, coffee cùng nhiều tiện ích khác.
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.46 tỷ 63 m2 38,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại căn hộ chung cư 2 PN DT 63 mét vuông căn hộ N2D Trung Hòa Nhân Chính. Nằm ngay ngã 4 Hoàng Minh Giám và Lê Văn Lương. Đối...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 77 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam định cư nên muốn bán lại căn hộ chung cư ở 47 Nguyễn Tuân.- DT: 77 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Hướng: TB&...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 109 m2 46,79 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT: 109 mét vuông - tầng trung tòa R2.Thiết kế:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!