Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Toà nhà Cowaelmic, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2 tỷ 52 m2 38,47 triệu/m2
      Siêu phẩm căn hộ chung cư 198 Nguyễn Tuân.Mô tả:- Toà nhà nằm trên mặt Phố Nguyễn Tuân, rất gần Lê Văn Lương, Trần Duy Hưng, Hoàng Minh Giám.- Là căn đẹp...
      Dự án Cowaelmic 198 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 96 m2 28,65 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán lại căn hộ chung cư 96 m dự án căn hộ chung cư Golden West- căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách có ban công hướng ...
      Dự án Golden West, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Licogi 13 Tower, 6 tầng, 73 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 73 m2 315,07 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà liên kế Licogi 13. Nhà xây 6 tầng đẹp nội thất xịn, thang máy. 2 mặt thoáng, đường lớn oto tránh, thuận tiện giao thông. Tôi chuyển...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 7 tầng, 50 m2, giá 13,5 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Bán dự án liên kế Ngụy Như khôngn Tum - Vũ Trọng Phụng - Quan Nhân, dát vàng, 5 căn, đủ thể loại, vừa ở, làm văn phòng, cho thuê trên 100 tr/th.Có 5 lô.Lô...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      chung cư 5* - lô góc - 3 ngủ 3  phòng vệ sinh 3 logia - nội thất đầy đủ nhập khẩu trị giá 2 tỉ - sang chảnh - đẳng cấp - tiện nghi - ở ngay -...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 196 m2
      - Bán căn biệt thự imperia 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Mô tả: bìa đỏ 196m, 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, MT 9m.- Nhà vuông vức, nội thất, thang máy.- giá: 47,5 tỉ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 104 m2 50 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp nên bán ngay căn hộ chung cư tại Gold Tower 275 Nguyễn Trãi.DT TT: 104 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ 2  nhà vệ sinh.nội ...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.55 tỷ 63 m2 40,48 triệu/m2
      Bán căn hộ N2D Trung Hoà - Nhân Chính 63 mét vuông*2ngủ* 2.55 tỉ Thanh Xuân VỊ TRÍ TRUNG TÂM - GẦN CÔNG VIÊN THANH XUÂN - HỒ ĐIỀU HOÀ - THOÁNG...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,15 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 37 m2 31,09 triệu/m2
      Chỉ nhỉnh 1 tỉ mà có hộ khẩu khu vip.* Bán chung cư TT bộ CA Nguyễn Huy Tưởng*.S: 20/37 m2.Giá chào 1,1x tỉ.Mô tả:- Xung quanh tiện ích bạt ngàn gần chợ,...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Gia đình tôi bán căn hộ chung cư 2 ngủ ở căn hộ Hapulico, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư DT 118 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 109 m2 41,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp chung cư tại tòa 24T2 Hapulico.DT nhà 109m2, thiết kế 3 phòng ngủ 2 VSHướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 106 m2
      Hiếm ! Gia đình cần tiền nên muốn bán ngay căn hộ thông tầng 3 ngủ căn hộ Gold Season - 47 Nguyễn Tuân.- căn hộ chung cư thiết kế dạng căn hộ ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,66 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.67 tỷ 103 m2 55 triệu/m2
      - Dự án chung cư cao cấp nhất trung tâm Q. Thanh Xuân đang đc bàn giao:- pháp lí hữu lâu dài.- Nằm tại vị trí vàng "siêu đắt giá" của Q. Thanh Xuân: Nút...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư Five Star Kim Giang.DT: 80 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách có ban công chải dài, bếp mở ra ban ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 40 m2 28,75 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, giao thông rất thuận tiện, ô tô đỗ thoải mái ngay tầng 1.Tiện ích bạt ngàn, nhiều tiện ích như chợ, từ trường mẫu giáo đến...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 148 m2 35,14 triệu/m2
      Hei Tower Ngụy Như khôngn Tum chính chủ gửi bán chung cư thuộc tầng Trung.DTTT 148  mét vuông.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 2...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 6 tầng, 110 m2, giá 42 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      42 tỷ 110 m2 381,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Nguyễn Tuân Ngụy Như khôngn Tum KD ô tô thang máy DT 110 mét vuông 7 tầng MT 20m giá 42 tỉ 0979 955 ***.Mô tả:- biệt thự...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,15 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 50 m2 23 triệu/m2
      Bán căn hộ mini Nguyễn Trãi - ngã 4 Sở (Thanh Xuân).căn hộ chung cư có DT từ 46, 48, 50, 52 m2.- giá: Căn 1 ngủ 820tr - căn 2 ngủ từ 1,150 tỉ.- Ngõ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!