Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 81 m2 42,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư thiết kế 3 ngủ 2  nhà vệ sinh DT 81 mét vuông thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 61 m2 45,09 triệu/m2
      Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan chuyển sang căn 3 ngủ chính chủ cần nhượng lại chung cư 2 PN. Thông tin như sau:DTTT 61.2  mét vuông.Thiết kế 2...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Star City, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Thanh Xuân

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư ở toà Starcity 23 Lê Văn Lương, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn hộ chung cư.- DT 50 m2.- Tầng 16.- Thiết kế...
      Starcity Lê Văn Lương, 23, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 131 m2, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 131 m2 343,52 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ góc dự án liên kế căn biệt thự đường Nguyễn Tuân Thanh Xuân - vị trí đẹp nhất khu phố Nguyễn Tuân.DT: 131m2 nhà 5 tầng.MT...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Centerpoint 27 Lê Văn Lương 65m2 Giá 3.3 tỉCửa hướng Tây Bắc, 2 logia hướng Đông Nam.đầy đủ nội thất. 2 ngủ, 2 toilet, phòng khách,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán Thật, Khách xem nhà nhiều rất mệt, anh/chị có nhu cầu mua thực thì liên hệ ngay.Giá 3 tỉ 2xx , Tôi thiện chí bán, anh/chị nhu cầu thật thì gọi điệnDT...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,88 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.88 tỷ 68 m2 27,65 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tầng 2 phố Quan Nhân, Thanh Xuân 68 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet 1.88 tỉ.- chung cư tầng 2, DT 68 mét ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 75 m2, giá 26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 75 m2 346,67 triệu/m2
      Vị trí đẹp hiếm - nhà Nguyễn Tuân - ngõ thông ô tô dừng đỗ - gần nhiều tiện ích vip.+ Toà văn phòng 6 tầng - thang máy, garage - ở và KD.+ Nguyễn Tuân...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Loại 2 ngủ, 2 vs, 66 mét vuông, giá chỉ 3,2 tỉ (đang có 05 căn).Loại 3 ngủ, 98 mét vuông, 100 mét vuông, giá chỉ 4.8 tỉ (đang có 03...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 180 m2, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      27 tỷ 180 m2 150 triệu/m2
      căn biệt thự siêu đẹp phố Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, dân trí cao, tiện ích sống đẳng cấp, bảo vệ ngày đêm 24/7.Thông số:DT trong bìa đỏ là 180m MT 9.6m...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ Star Tower 283 Khương Trung.- DT 90m2 tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- full nội ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Nhà tập thể tầng 5 Thanh Xuân Nam, thoáng, rất gần đường Nguyễn Trãi.Khu vực đầy đủ tiện ích trường cấp 1,2,3, chợ, chỗ để xe oto ngay gần nhà.Nhà gồm 1...

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      thành phố Hà Nội centerpoint Đơn Nguyên 2.Căn 09 tầng trung giá 3tỷ3
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 21,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      21.2 tỷ 80 m2 265 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN VỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH GẦN TTTM,CÔNG VIÊN THANH XUÂN, TRƯỜNG HỌC,BV.kHU VỰC TOÀN QUAN CHỨC an ninh đảm bảo.Thiết Kế Hiện Đại T1: phòng...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 20,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20.5 tỷ 70 m2 292,86 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Nhà 5 tầng còn rất vừa xây liên kế giống nhau. Nhà có thiết kế giếng trời giữa nhà nên rất thoáng. Thang máy nhập khẩu, nội thất ...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc có DTSD 162m2, thiết kế 2 mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Bán chung cư Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng. DT 76 mét vuông chung cư 2 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng kháchchung cư vuông vức, mới đẹp nội thất...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 76 m2 48,69 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư như sau ạ:- Nằm tại tòa A dự án Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.- căn hộ chung cư rộng 76m thiết kế...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!