Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Gần 90 Nguyễn Tuân.Cần bán 1 lô liên kế vườn KĐT 54 Hạ Đình (Đối diện ĐH Tự Nhiên, cạnh KĐT vin Galaxy Nguyễn Trãi 12ha) đã giao nhà và nhận bìa đỏ đc 1...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 14 tr tại Quận Thanh Xuân

      14 triệu 73 m2 0,2 triệu/m2
      CHO THUÊ 2 phòng ngủ FULL ĐỒ VIỆT ĐỨC COMPLEX , THANH XUÂN 14TR , CÓ SLOT ĐỂ otoDT 73M ,Toà D HƯỚNG BC : hướng Đông Nam contact 0967 201 *** để đc...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 58 m2 51,73 triệu/m2
      DT chung cư 58 mét vuông.2 ngủ 1 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.bìa đỏ cầm tay.nội thất đầy đủ.GoldSeason 3 PN 4 tỉ 2.Hỗ trợ nhiệt tình.căn hộ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 6 tầng, 65 m2, giá 26,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      26.2 tỷ 65 m2 403,08 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự LK04 Nguyễn Tuân DT: 65 mét vuông; 6tầng; MT: 5.5m; GB: 26.2 tỉ.6 tầng thang máy - tặng toàn bộ nội thất - víp nhất Thanh Xuân...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán chung cư 100m, 3 PN, 2 vệ sinh, tại căn hộ The Golden Palm, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do chuyển sang căn biệt thự ở, vợ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 156 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 156 m2
      Hei Tower, số 1 Nguỵ Như khôngn Tum. DT 147,9m2 (thông thuỷ) 156m2 tim tường. Vị trí căn hộ chung cư, chất lượng xây dựng miễn chê.Thiết kế 3 ngủ + 1....
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 68 m2 294,12 triệu/m2
      bán ngay phân lô - liên kế - BCA - 96 Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân.- Nhà nằm trong khu phân lô BCA, an ninh 24/7, hàng xóm toàn quan chức, doanh nhân...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Star City, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 111 m2 36,04 triệu/m2
      DT 111m2 phí sang tên 50 phần trăm.Cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.Tầng 10 - 20.3 PN 2 vệ sinh.Nội thất cơ bản.pháp lí HĐMB.Hiện tại Star...
      Starcity Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 68 m2 35,3 triệu/m2
      căn hộ mới kinh khôngong, 3 PN, phòng khách, bếp, khu vệ sinh.Nhà 2 mặt thoáng trước sau. Mặt trước sát mặt đường Khuất Duy Tiến, mặt sau View sân Học viện...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 98 m2 39,7 triệu/m2
      Bán chung cư 98 mét vuông tòa Thanh Xuân Buiding, 35 Lê Văn Thiêm, giá: 3.890 tỉ, contact0944 956 ***DT: 98 mét vuông gồm 03 PN, 02 phòng ...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 100m2, 3 PN, 2 vệ sinh, tại căn hộ The Golden Palm, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Do cần tiền trả nợ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.66 tỷ 125 m2 37,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Ban cơ yếu chính phủ- Lê Văn LươngDT: 125m2, căn hộ góc 2 mặt thoángThiết kế: 3 phòng ngủ đều đón sáng tự nhiên,...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 800 tr tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      800 triệu 55 m2 14,55 triệu/m2
      Chính chủ - Bán căn hộ E5 Kinh Tế Quốc Dân - Minh Khai - Đại La.L/H Hưng CĐT: 0982 882 ***.Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà ngay.giá:...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 6 tầng, 200 m2, giá 50 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      50 tỷ 200 m2 250 triệu/m2
      + Thiết kế 6 tầng: - Tầng hầm : nhà để xe oto + quầy bar. - Tầng 1 : Phòng khách + bếp + khu giặt sau nhà - Tầng 2 : 2 PN khép kín - Tầng 3 : 1 ngủ...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân

      9 tỷ 235 m2 38,3 triệu/m2
      - Tòa Saphire cao 22 tầng và có 2 tầng hầm, 10 căn hộ chung cư / sàn với 4 thang máy, 2 thang bộ.- Tòa nhà bàn giao năm 2017.- Chủ để lại toàn bộ nội...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Gia đình bán chung cư Gold Season - 47 Nguyễn Tuân.- DT 96 mét vuông thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, logia phòng khách, lô gia bếp.- Tầng trung, cửa hướng ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá tốt tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      - Tọa lạc trên mặt đường Ngụy Như khôngn Tum vị trí đắc địa vip nhất Q. Thanh Xuân.- Thiết kế 3 PN, 3  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 92 m2, giá 25,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 92 m2 277,18 triệu/m2
      BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP liên kế - NGUYỄN TRÃI - THANH XUÂN - 5 TẦNG THANG MÁY- garage- KD - đầy đủ nội thất XỊN- Nguyễn Trãi 92m, 5 tầng, MT 5.5m, 25.5 tỉ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!