Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      căn hộ chung cư có 2 PN, 1 vệ sinh. Nhà đẹp, nội thất đầy đủ.bìa đỏ chính chủ.giá: 3,15 tỉ bao thuế phí (thỏa thuận).
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 62 m2 43,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ Hapulico Complex Vũ Trọng Phụng.DT 110 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2vs vô cùng thông thoáng.logia hướng Đông ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 112 m2 43,4 triệu/m2
      Gia đình đi định cư Úc cần bán nhanh chung cư tại tòa R5 Royal city.- DT: 112 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Nhà mới sửa sang...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Artemis, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ 100m2, toà The Artemis số 3 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, HN, căn hộ góc 2 mặt thoáng, cửa vào hướng Tây Bắc - logia hướng Đông Nam và...
      The Artemis, số 3, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 610 tr tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân - Hà Nội

      610 triệu 52 m2 11,74 triệu/m2
      Tòa mới! chủ đầu tư căn hộ chung cư Khương Ha - Bùi Xương Trạch, 30 - 55 - 60m2, ở ngay, thiết kế hiện đại.1. Vị trí.- Tiện ích công cộng gần trường ...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Chủ Đầu Tư Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 2  phòng ngủ, R5, Royal City, 102m2, hướng mát.căn hộ chung cư vuông vức, tầng đẹp, hướng logia Bắc, cửa Đông, view...

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 11 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      11 tỷ 146 m2 75,35 triệu/m2
      căn hộ góc - DO21607 của dự án BRG Diamond Residence 25 Lê Văn Lương.Nằm ở vị trí đắc địa, trên tuyến đường huyết mạch di chuyển nội đô.- Cách trường...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 102 m2 33,34 triệu/m2
      chung cư cao cấp - nội thất xịn xò tiền tỉ - để lại toàn bộ nội thất - chủ rất hợp tác!+ Nhà nằm tại trục đường Giải Phóng - cao tốc trên cao Pháp Vân...
      174 Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.2 tỷ 103 m2 69,91 triệu/m2
      chung cư 103 mét vuông - 3 PN thiết kế theo phong cách Hiện đại tân cổ điển, thiết kế bởi tập đoàn hàng đầu thế giới.- Là dự án duy nhất có 5'5 tầng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,39 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.39 tỷ 105 m2 32,29 triệu/m2
      Chỉ hơn 3 tỉ có ngay căn hộ hơn 100m2 tại trục đường Trường Chinh, mà lại đc chính chủ để lại toàn bộ nội thất tiền tỉ chỉ việc dọn vào ở luôn.Vị trí chung...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn hộ chung cư cần bán tháng 03/2023 căn hộ Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- Căn 2 PN.+ Mẫu 50m: Giá từ 2,4 tỉ, nhà sạch đẹp, thiết...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Tôi có căn hộ góc DT 85 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet căn hộ Rivierside Garden 349 Vũ Tông Phan cần bán. căn hộ góc nên...

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 33 m2, giá 880 triệu tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      880 triệu 33 m2 26,67 triệu/m2
      Hot. Chỉ 880tr sở hữu 33 mét vuông chung cư trung cư. Nằm ở tòa nhà 7tầng mới kính khôngong. Vị trí đắc địa ngay ngã 4 Sở hàng xóm Royal. Cách mặt...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.95 tỷ 98 m2 40,31 triệu/m2
      Bán căn hộ Hapulico Complex, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh xuân , TP Hà Nội- DT: 98 m- Số PN: 2PN- Hướng logia: hướng Tây Nam- Nội thất: Cơ bản- Giá : 3.95...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 113 m2 53,99 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay chung cư tầng cao tòa King Palace, CH tôi đã sửa cực tâm huyết với thiết kế hợp lý nhưng do một số vấn đề cá nhân nên cần bán ...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 102 m2 78,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư với thiết kế hầu hết đều có 2 - 3 ban công một căn, tạo nên cho chung cư 1 không gian luôn thoáng đãng.- chung cư D012004 -...

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân

      3.75 tỷ 80 m2 46,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Golden Palm Lê Văn Lương DT 80 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Nhà đẹp hướng logia hướng Đông Nam...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!