Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 105 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền KD nên chính chủ gửi bán nhanh căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 105 m đc thiết kế riêng thành 3 phòng ngủ 2 VS tối đa hoá...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ tại căn hộ Rivera park 69 Vũ Trọng Phụng.logia hướng Đông Bắc mát mẻ, view trực tiếp mặt đường Vũ Trọng...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 126 m2 38,89 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư 3 phòng ngủ tại Việt Đức Complex.Gia đình tự thiết kế và thi công nhà. Cần tiền gấp nên cần bán đi cho khách có thiện...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Hãy làm vua trong chung cư cao cấp Royal City, những căn cắt lỗ sâu 3  phòng ngủ giá 2  phòng ngủ giá 4 tỉ, 3 phòng ngủ giá 5 tỉ.hotline...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Dự án vị trí kim cương hiếm có - mặt đường Lê Văn Lương - nhận nhà quý 2/2023.Chương trình ưu đãi 10 ngày vàng tháng 4, ưu đãi khủng chưa từng có.Tặng phiếu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 55 m2 48,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi Thanh Xuân để lại hết nội...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán căn hộ cáo cấp Rivera Park Vũ Trọng Phụng.THiết kế 2 phòng ngủ, 2vs, logia phòng khách, tầng trung, BC Đông Nam.Nội thất để lại...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 160 m2 55,63 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.- căn hộ chung cư thuộc toà D01.- DT thông thuỷ 160m2.- Thiết kế 4 phòng ngủ.- Ban...

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 118 m2 54,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay căn hộ cao cấp Imperia Garden, DT 118m Nhà đẹp, view nội khu đẹp, thoáng, thiết kế 3 phòng ngủ 2VS đẹp mắt chuẩn...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 15 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      15 tỷ 202 m2 74,26 triệu/m2
      BRG Dimond Risidence đc mệnh danh là là Viên Kim Cương Xanh trên tọa độ Vàng Lê Văn Lương- Hoàng Đạo Thúy, nổi bật giữa khu phố Hàn Quốc giữ lòng TP Hà ...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 204 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      204 tỷ 68 m2 3000 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác không có nhu cầu ở muốn bán ngay căn 2 phòng ngủ - DT 68m sở hữu lâu dài tại dự án Trinity Mễ Trì.ngôi nhà tôi ở tầng 15,...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 98 m2 37,56 triệu/m2
      TRUNG TÂM THANH XUÂN - HÀNG XÓM HAPULICO - FUNL NỘI THẤT - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - CĂN DUY NHẤT - CHỦ CẦN bán ngay - 3 phòng ngủ 98m² GIÁ 3.68 tỉ contact :...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 0911 - Toà Five Season - 47 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - TP Hà Nội.DT: 76m2 với 2 ngủ 1 khách.Nhà tự hoàn thiện cẩn thận chắc chắn.Nhà làm...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      CC bán ngay studio 30m2, view hồ đẹp tại Q. Thanh Xuân, ở luôn. Sát công viên 18ha. Giá 1,2 tỉ.Tầng trung.Xung quanh là hồ 18ha công viên.Cửa sổ view hồ...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      Bán căn hộ Thanh Xuân Building, 35 Lê Văn Thiêm, 93 mét vuông, 3 phòng ngủ. Giá 3.95 tỉ.- DT 93 mét vuông, 3  phòng ngủ,...
      Thanh Xuân Building, 35 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân

      5.95 tỷ 104 m2 57,22 triệu/m2
      Chuyển nhà xuống căn biệt thự nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.DTSD: 104 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      DT 68m2 giá 2,8 tỉ 2 phòng ngủ 2VS tại 281 Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân. Nhà mới nguyên bản chủ đầu tư. Giá 3.2tỉ bao mọi thuế phí. View hết nước...
      Trinity Tower, 281, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tại Five Star Kim Giang tòa G4. Vì gia đình chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn nên không có nhu cầu dùng tới căn ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!