Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,28 tỷ tại Thanh Xuân

      3.28 tỷ 86 m2 38,14 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Sakura 47 Vũ Trọng Phụng 86 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, nội thất xịn sò chỉ 3.28 tỉ (có thỏa thuận).+ chung cư đc thiết kế tối...
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 91 m2 50,55 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên cần bán nhanh căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 1 phòng đa năng, 91 mét vuông tại căn hộ chung cư Thống...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Fafilm - VNT Tower, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,35 tỷ tại Thanh Xuân

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      * Chính chủ nhờ bán căn hộ 2 phòng ngủ + 2  toilet DT: 100 mét vuông h: ĐN tầng 25 - 26 tòa Fafilm VNT 19 Nguyễn Trãi Thanh Xuân HN giá...
      Dự án Fafilm - VNT Tower, 19 Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      Do gia đình tôi có việc riêng lên cần bán cực gấp chung cư 3 phòng ngủ DT 106m2 giá chấp nhận cắt lỗ.Hướng cửa: hướng Tây Bắc.Hướng logia: hướng ...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Chính chủ chuyển ra nước ngoài cần bán nhanh chung cư Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.- chung cư 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh, 69  mét ...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 128 m2 45,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 128m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ chung cư Time Tower.Do...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ full đồ căn hộ chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- DT: 50 mét vuông.* Tiện ích xung quanh: coffee, phòng ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Vợ chồng em cực thiện chí bán căn 3PN2VS căn hộ Riverside Garden giá 3,5 tỉ. Đây là căn nhà đầu tiên của 2 vợ chồng nên vô cùng tâm huyết.- Nhà em đầu tư...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 3 PN 2 vệ sinh 98 mét vuông Five Star Kim Giang.đầy đủ nội thất, chỉ việc xách va li về ở.logia thoáng mát, tầng trung,...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Hót! bán ngay căn hộ chung cư 110 mét vuông tòa Cienco 1, Hoàng Đạo Thúy, nhà đẹp, giá: 3.9 tỉ; hotline: 0946 607 ***.Thiết kế: 03 PN, 02 vệ sinh,...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc số 01 tòa A căn hộ Imperia Garden.DT SHR là 97m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách rộng, 1 không nhà bếp, logia trải dài...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất nên cần bán căn căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.DTSD: 60m2 thiết kế 2 PN + 1 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Nam -...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      Chính chủ đang cần tiền nên bán ngay chung cư 3 phòng ngủ logia hướng Đông Nam ở căn hộ 90 Nguyễn Tuân.- Thiết kế chung cư DT 96 mét vuông...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      căn hộ Việt Đức Complex sở hữu vị trí vô cùng đắc địa, là điểm giao thương của 3 trục đường lớn và đc quản lý bởi 3 CĐT chuyên nghiệp giàu kinh nghiệm Công...

      Bán căn chung cư Chung cư Bộ Công An 282 Nguyễn Huy Tưởng (Hoành Sơn Complex), 2 phòng ngủ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư tại toà căn hộ chung cư Bộ công an 282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN.căn hộ chung cư DT 70).Thiết kế 2...
      Dự án Hoành Sơn Complex, 282 Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 4 phòng ngủ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      Bán chung cư 4 PN 4  toilet KĐT GoldSeason 47 Nguyễn Tuân. 180m2, tầng trung, ban công chuẩn hướng Đông Nam + hướng Đông Bắc. 2 ban công siêu...

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 65 m2 57,7 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn chuyển đổi lên căn hộ chung cư 3 PN rộng hơn, nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ ở tòa B căn hộ The Legend - 109 Nguyễn...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 09 CT1, tầng cao, DT: 62 m2 bìa đỏ chính chủ.Bàn giao nội thất đầy đủ, đồ điện chỉ việc xác va li đến ở.giá 2,6 tỉ bao...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!