Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Artemis, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Do chuyển công tác chính chủ cần bán căn hộ chung cư PN tại dự án The Artemis Lê Trọng Tấn - Trường Chinh.căn hộ chung cư góc rộng 100 mét vuông...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      căn hộ chung cư đẹp tại căn hộ chung cư Five Star Garden, số 2 Kim Giang, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. căn hộ chung cư có DT 84m2, gồm 2 PN,...
      Five Star Kim Giang, số 2, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Miền Trung Yêu Thương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Xuân

      2.4 tỷ 55 m2 43,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 2 phòng ngủ 55m2 căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.full nội thất, nhà đã sửa lại toàn bộ mới và...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 136 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Do chuyển công tác vào Thành phố Hồ Chí Minh nên gia đình cần bán thật nhanh chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.căn hộ góc DT...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 162 m2 54,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tòa D1.DT 160m2.free quản lý vận hành bởi Savill.View toàn cảnh bể bơi ngoài trờigiá 8,9 tỉ.Ngoài ra, em có căn 105m2 giá 5,8...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 48 m2
      bán nhanh - căn hộ chung cư giá rẻ H1 Nguyễn Trãi - Trường Chinh - ngã 4 Sở.LH Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 ***Lưu ý miễn cò trung gian).1. Vị...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      5.27 tỷ 117 m2 45 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Times Tower - HACC1 Complex Building (35 Lê Văn Lương) chuyển nhà nên cần bán ngay:Căn 02 DT 117m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 105 m2 44,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Royal City tòa R5.- DT: 105m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view quảng trường.- bìa đỏ chính chủ giao...

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 2,95 tỷ tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.95 tỷ 145 m2 20,35 triệu/m2
      - ngôi nhà tập thể Nhân Hoà 145 mét vuông - 3 ngủ - 2  phòng vệ sinh! 2 logia - nhà đẹp như chung cư - thoải mái gửi oto; xe đạp, xe máy gửi...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ The Golden Palm 21 Lê Văn Lương.Thông tin.DT 82m2 thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.logia hướng Đông Nam...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 106 m2 53,78 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN tại căn hộ The Legend - 109 Nguyễn Tuân.DT: 106m, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Nam, logia...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,69 tỷ tại Thanh Xuân

      2.69 tỷ 90 m2 29,89 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn hộ chung cư siêu rộng thoáng, mặt phố Hạ Đình, ở cực kì thích.- DT: 90m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 103 m2 56,32 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet mới tinh chưa qua sử dụng.DTTT 103 mét vuông.Tòa D2.giá 5,8 tỉ (tốt nhất dự án).free dịch vụ vận hành bởi...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Kính gửi tới quý KH quỹ căn cho thuê và sang nhượng dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng tháng 03/2023 giá mềm nhất thị trường. liên hệ ngay: Mr...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Artemis 84m/92/100...  mét vuông (với bảng hàng update thường xuyên, đầy đủ căn hộ chung cư DT, đa dạng đi xem luôn).căn...
      Dự án The Artemis, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 62 m2 66,13 triệu/m2
      Cơ hội trải nghiệm những giá trị sống độc bản tại dinh thự trên không, ngay ngã 4 vàng Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý chỉ còn trong giới hạn.Thiết kế tối ưu...

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 88 m2 50 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển vào Nam công tác và làm việc nên chính chủ nhờ gửi bán căn hộ chung cư Rivera Park.- DT 88m2 (căn 2 ngủ rộng nhất dự án).- Thiết kế 2...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!