Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 120 m2 46,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp 47 Nguyễn Tuân diện tích thông thủy 105m2, diện tích sử dụng 120m2 2 tầng MT 5m chỉ 5,6 tỉ (còn thỏa thuận).+ liên hệ...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 88 triệu tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      88 triệu 33 m2 2,67 triệu/m2
      chung cư cách đường Nguyễn Trãi vài ph đi bộ - 33 m2.Thiết kế 1  phòng ngủ - 1 Khách đầy đủ công nắng - ba gác đỗ cửa - gần nhiều trường đại học...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      chung cư 103 mét vuông thiết kế 3 PN đẹp hướng sáng và không khí tự nhiên, sở hữu 2 logia: 1 logia phòng khách & 1 logia bếp cực thoáng.Vị trí đắc...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 102 m2 33,34 triệu/m2
      Miêu tả: (căn hộ chung cư toàn đồ nội thất xịn xò chủ để lại toàn bộ).- Nhà gồm 2 căn liền nhau đc chủ mua đập thông thiết kế lại, tổng DT căn hộ ...
      174, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 78 m2 35,9 triệu/m2
      Chính chủ cần trả nợ NH cấn bán chung cư 78m2 tầng 17 tòa N2D khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính.căn hộ chung cư 2 PN 1 nhà vệ sinh nằm cạnh 2 con...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.DT 60 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.logia ĐB.đầy đủ nội thất.Giá 3,1 tỉ (có...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs ở căn hộ rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.DT 70 mét vuông logia hướng Đông Bắc mát mẻ.Đã làm...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.05 tỷ 99 m2 30,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng đẹp tại CC Bắc Hà mặt đường Tố Hữu.DT: 99m2, thiết kế: 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  toilet.full nội thất, chung ...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,04 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.05 tỷ 98 m2 31,08 triệu/m2
      BÁN, căn hộ chung cư Bắc Hà Tố Hữu.DT: 98.5m 3 ngủ đủ đồ.Giá: 3.05 tỉChính chủ gửi bán chung cư C14 Bắc Hà, ngã 4 Trung Văn - Tố Hữu, Nam Từ Liêm,...
      Đường Tố Hữu, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ góc hai mặt thoáng tầng 4 khu tập thể Thanh Xuân Bắc, gần BV, trường học, chợ rất thuận tiện, khu yên tĩnh không ồn ào. 2 PN, 1 phòng...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, TP Hà Nội căn hộ góc 3 phòng ngủ đẹp nhất toà.- Bao gồm:- DT...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.6 tỷ 106 m2 62,27 triệu/m2
      * Bán chung cư hạng sang mặt đường Lê Văn Lương, bắt đầu bàn giao.- Căn 3 phòng ngủ 2VS thiết kế hoa hậu, đang cháy hàng tại BRG Diamond, DT 106m2.-...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 8,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.6 tỷ 150 m2 57,34 triệu/m2
      * Bán chung cư hạng sang mặt đường Lê Văn Lương, bắt đầu bàn giao.- căn hộ góc hai mặt thoáng DT 150 mét vuông thiết kế 4 phòng ngủ 3VS.-...

      Cần bán nhanh căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.4 tỷ 141 m2 52,49 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 141m2 tòa Gold Tower căn hộ Golden Land.+ Gia đình tôi đã...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.4 tỷ 142 m2 52,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà Gold Tower - ở 275 Nguyễn Trãi, toà nhà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Tôi có chung cư 50 mét vuông tại căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan cần bán. Nhà tôi thiết kế 2 phòng ngủ và 1 phòng vệ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2 PN 2 vệ sinh tòa IP1 căn hộ chung cư 360 Giải Phóng.chung cư đã có sổ sẵn sàng giao dịch tầng trung view thoáng mát.chính...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 160 m2, hướng Đông - Bắc, giá 8,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.9 tỷ 160 m2 55,63 triệu/m2
      CĐT BRG Diamond 25 Lê Văn Lương thông báo tới quý KH bảng giá và chính sách bán hàng mới nhất tháng 04/2023.Đang bàn giao chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!