Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 134 m2 47,39 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển căn to hơn nên cần bán nhanh chung cư 3  phòng ngủ tại Royal city. - DT 133,8 mét vuông. logia hướng Tây Nam, cửa hướng Đông...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Phú Gia Residence, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 102 m2 35,3 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ tại dự án Phú Gia Residence, số 3 Nguyễn Huy Tưởng, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do đón bố mẹ lên ở cùng gia đình chuyển xuống nhà thổ ...
      Dự án Phú Gia Residence, 3 Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.65 tỷ 62 m2 42,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 NGỦ 2  toilet - RIVERSIDE GARDEN 349 VŨ TÔNG PHAN - logia HƯỚNG MÁT - Chỉ hơn 2 tỉ sở hữu căn hộ chung cư mới ngay trung tâm...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư Golden Palm 21 Lê Văn Lương - 102m2 - View nhin thẳng ra TP Vị trí Kim Cương DT 105m2 thông thủy - 110 m2 tim tường Bàn giao :...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      Mua trực tiếp từ chủ đầu tư chung cư 106 mét vuông logia hướng Đông Nam mát mẻ đẹp nhất trục căn 3N tại dự án BRG Diamond Residence 25 Lê Văn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Chuyển sang liên kế Vin Đại Mỗ nên tôi cần bán gấp chung cư 2 PN tòa 17T3.- DT 98,3 mét vuông, 2 PN 2 vệ sinh.- Cửa Đông Bắc, logia hướng Tây ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 145 m2
      Gia đình tôi chuyển công tác nên cần bán lại căn hộ chung cư Royal City 145m2. logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm. Thiết kế 3 phòng ngủ. (...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán căn 2 PN 2 vệ sinh, logia mát mẻ tầng trung, view nội khu.nội thất đầy đủ để lại hết: sô pha, bàn ăn, giường ngủ tủ, đồ điện...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, 159 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 159 m2 54,72 triệu/m2
      BRG Diamond Residence - 25 Lê Văn Lương - Thanh Xuân.Em có một căn duy nhất 4 phòng ngủ - 159m2.- Bàn giao không gian sáng tạo cho khách.- ~ tầng...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.05 tỷ 73 m2 55,48 triệu/m2
      The Legend chung cư tầng trung căn hộ góc có 2 mặt thoáng 2 PN có ánh sáng tự nhiên.logia hướng Đông Nam.Cửa hướng Tây Bắc.2 PN, 2 vệ sinh.DT...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      chung cư hạng sang DT từ 103 - 106 - 158 - 145 - 202m dự án BRG Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý. Căn 4 mặt thoáng, 3 logia. giá: 58tr/ mét vuông (bàn...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 66 m2 42,43 triệu/m2
      (Cắt Lỗ) chung cư 66m2 (2n2vs) Dự Án Golden Palm Lê Văn Lương giá 2.8 tỉ gọi ngay : 0365 775 ***- DT : 66.2m2- Hướng : ĐN - TB- Thiết kế : 2 phòng ...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      1.56 tỷ 37 m2 42 triệu/m2
      Tôi là Hiền chính chủ 2 chung cư Trinity Mễ Trì, hiện tôi có nhu cầu bán ngay với giá cắt lỗ sâu 42 tr/m2 để bán ngay cho khách thiện chí:+ Căn 1201, căn...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      Chuyển công tác chính chủ cần bán căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân căn hộ chung cư rộng 98m thiết kế 2 phòng ngủ 2VS nguyên bản...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,18 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.18 tỷ 103 m2 60 triệu/m2
      chung cư cao cấp bậc nhất Q. Thanh Xuân giá chỉ từ 60 - 75tr/ mét vuông - đang bàn giao.Chính sách ưu đãi cực lớn:- Tặng chuyến du lịch Châu Âu lên...

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - chính chủ muốn đổi xuống mặt đất ở nên cần bán căn căn hộ rất đẹp đã nội thất đầy đủ tại khu căn hộ Imperia Sky Garden, Nguyễn Huy Tưởng.- Imperia...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 78 m2 50,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN:60m2 2 PN + 1 vệ sinh logia hướng Tây Bắc giá 3 tỉ.64m2 2 PN + 2 vệ sinh logia hướng Đông Nam giá 3.35 tỉ đầy đủ nội ...
      Hà Nội Center Point, 27, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 4 phòng ngủ, 202 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 202 m2
      DT 202m2 - căn hộ góc rộng nhất dự án.căn hộ chung cư thuộc tòa D1.View thoáng, hồ mễ trì.Thiết kế căn hộ góc 4 phòng ngủ 3 toilet.logia:...
      BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!