Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 268 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 268 m2 24,26 triệu/m2
      24tr/ mét vuông có ngay CĂN PENTHOUSE CAO CẤP TRUNG TÂM, VIEW TOÀN TP, LÔ GÓC, SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP 268 mét vuông Giá chỉ 6.5 tỉ+ căn hộ tọa lạc...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 81 m2 49,39 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư thành phố Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn Lương:- DT 81 mét vuông, 2 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- căn...
      Dự án Hà Nội Center Point, 27 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.35 tỷ 142 m2 51,77 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí: Nhà nằm trong mặt đường Nguyễn Trãi, tòa nhiều kính và đẹp nhất khu (Đây là tòa Gold Tower, phía sau là Gold Land).Từ tòa nhà Hoàng Huy (Gold...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 80 m2 46,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Imperia Garden Nguyễn Huy Tưởng DT 80m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất. chính chủ thiện chí bán nên muốn...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 168 m2 33,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư 168m2 căn hộ Hei Tower số 1 Nguỵ Như khôngn Tum, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí: Số 1 Nguỵ Như khôngn Tum.- DT...
      Hei Tower Điện Lực, Số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 61 m2 68,86 triệu/m2
      * Căn 2 phòng ngủ 61 mét vuông, bàn giao đầy đủ nội thất liền tường cao cấp, tầng trung đẹp thoáng, logia hướng Đông Nam mát mẻ.- Vị trí...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 131 m2 55,73 triệu/m2
      Cần vốn đầu tư tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 131m2, căn hộ góc 2 mặt thoáng, tòa R5, tầng trung.Thiết kế...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,1 tỷ tại Thanh Xuân

      6.1 tỷ 140 m2 43,58 triệu/m2
      Gia đình em có chung cư 140 mét vuông, tầng cao vew thoáng toà R2 không sử dụng đến cần bán gấp - căn hộ chung cư vin Royal City, 72A Nguyễn...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, chính chủ cần bán nhanh chung cư 70m, tầng cao, view thoáng.- DT 70m.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban công-...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      - Do gia đình mình chuyển sang nước ngoài định cư nên cần cho bán ngay chung cư 90 mét vuông x 3 phòng ngủ sáng, logia siêu rộng tại Riverside...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,65 tỷ tại Thanh Xuân

      4.66 tỷ 98 m2 47,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Thanh Xuân - tòa HH Nguyễn Tuân - căn hộ góc - tầng đẹp - view thoáng, tặng nội thất - ở ngay - DT 98 mét vuông...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Đo gia đình có việc riêng lên cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ dt104 mét vuông căn hộ the legend giá chấp nhận cắt lỗHướng cửa:tây bắcHướng...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, chính chủ cần bán ngay chung cư 70m, tầng cao, view thoáng.- DT 70m.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban công-...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 128 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp chung cư Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ góc 128m2 cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam - hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Fafilm - VNT Tower, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.6 tỷ 134 m2 34,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư Fafilm VNT 19 Nguyễn Trãi,Thanh Xuân, TP Hà Nội 134m 3 ngủ 2  nhà vệ sinh giá 4.6 tỉ
      Dự án Fafilm - VNT Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 98 m2 39,8 triệu/m2
      DT 98m là căn 2 phòng ngủ 2VS rộng, phù hợp với nhu cầu của mọi gia đình.Tầng thấp thuận tiện di chuyển đặc biệt gia đình có người già và trẻ nhỏ,...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư 69m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2VS tầng đẹp về nhận nhà ở ngay bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.căn hộ ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 180 m2 63,89 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác vào Hồ Chí Minh. Cần bán lại căn hộ chung cư R2. căn hộ góc tầng trung view đẹp. Nội thất siêu mới và sang trọng. Khách...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!