Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.7 tỷ 160 m2 60,63 triệu/m2
      + Trang thông tin của chủ đầu tư BRG Group về dự án Brg Diamond Residence 25 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân. liên lạc 0388 281 *** zalo (Nhận...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán chung cư Rivera Park- Đối diện công an Q. Thanh XuânDT: 95m2Vị trí: căn hộ góc 2 mặt thoángThiết kế: 3 phòng ngủ,...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 118 m2 54,24 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT chung cư: 118 mét vuông - 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Cửa...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 109 m2 42,21 triệu/m2
      Chuyển về nhà đất, gia đình tôi cần bán ngay căn hộ Hapulico Complex, Vũ Trọng Trụng.+ DT: 109m thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh và 1 phòng khách + logia rộng. +...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,53 tỷ tại Thanh Xuân

      3.53 tỷ 96 m2 36,78 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ 96 m2,2  phòng ngủ Hei Tower Ngụy Như khôngn Tum. DT 96 m2, thiết kế 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, bếp, phòng khác....
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      Chuyển nhà về Liễu Giai nên tôi cần bán chung cư tại River Park.Nhà mới ở 2 năm, nội thất còn mới tinh, tường chưa 1 vết xước. Đồ nội thất đều là đồ cao...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 127 m2 40,95 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn hộ góc 127 mét vuông căn hộ Bohemia đường Lê Văn Thiêm cho ai thiện chí.- căn hộ chung cư thiết kế: 3  phòng ...
      Dự án Bohemia Residence, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Bán chung cư Gold Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- DT: 58.55 mét vuông.- Số  phòng ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn 2 ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden cần bán ngay trong tuần.Hướng nhà hướng Đông Bắc thoáng mát.DT 81m2.Nội thất để lại toàn bộ như...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 66 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 66 mét vuông tòa Spring căn hộ 47 Nguyễn Tuân.Thiết kế 2 phòng ngủ đã làm full đồ.bìa đỏ đầy đủ.L/H xem nhà 0988...

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư siêu VIP căn hộ Golden Land tại 275 Nguyễn Trãi.DT 150 mét vuông.logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.Thiết kế 4 PN 3vs...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,04 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.04 tỷ 82 m2 37,08 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay 2 căn hộ chung cư 82 mét vuông và 124,3m căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. view...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 201 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 201 m2
      chào bán căn lớn nhất dự án căn hộ chung cư 4 ngủ 201 mét vuông bàn giao ngay trong tháng 6/2023.căn hộ chung cư 4 ngủ, tầng trung, logia hướng...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 13 tỷ tại Thanh Xuân

      13 tỷ 187 m2 69,52 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp tại dự án vin Royal City.DT: 187m2, căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ sáng, logia, bếp thoáng.Nhà đã sửa đẹp, full đồ.Giá:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 4 phòng ngủ, giá 3,13 tỷ

      3.13 tỷ 136 m2 23 triệu/m2
      4 ngủ 136.3 mét vuông: căn hộ chung cư cao cấp BID Residence tầng 43/50 giá 23 tr/ mét vuông.pháp lý thẳng vào thẳng tên trực tiếp với...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      ia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư The Golden Palm 21 Lê Văn Lương. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 202 m2 44,56 triệu/m2
      căn hộ hạng sang 202 mét vuông - 158m BRG The Diamond Residence 25 Lê Văn Lương giá: 9 tỉ (bàn giao thô). Quà tặng kim cương 150tr, Đông Nam, góc 3...

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Bohemia Residence, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 86 m2 48,26 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở Bohemia Lê Văn Thiêm.căn hộ chung cư của tôi là căn tầng trung logia TN.DT 85,5m 2 phòng ngủ 2vs.Do gia...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!