Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Kính gửi tới quý KH quỹ căn cho thuê và sang nhượng dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng tháng 03/2023 giá mềm nhất thị trường. liên lạc: Mr Hải:...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 59 m2 38,99 triệu/m2
      Bán căn hộ Gold Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- DT: 58.55 mét vuông.- Số  phòng ngủ:...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Bán căn CC 2 phòng ngủ 2Vs tầng trung, logia ĐN thoáng mát 90 Nguyễn Tuân giá 3,4 tỉ.chung cư 72 mét vuông thiết kế 2N2Vs, tầng trung logia ĐN...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ nhờ bán ngay căn 2  phòng ngủ đã làm nội thất xịn xò.Tầng cao view thoáng logia ĐN - cửa hướng Tây Bắc.Mát mẻ về mùa hè ấm áp về mùa...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Sapphire Palace, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      -Do chuyển công tác xa không tiện đi lại tôi cần sang nhượng lại chung cư 2 PN căn hộ chung cư Sapphire Palace số 4 Chính Kinh.-DTSD 85 m, 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Sapphire Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự ở nên cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Royal City.Bán đi rất tiếc nhưng vì không ai ở, các con thì...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 71 m2 54,93 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ căn hộ Rivera Park thành phố Hà Nội.- Dự án: Rivera Park thành phố Hà Nội 69 Vũ Trọng Phụng.- DT: 71 m2.- Số  phòng ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp muốn bán ngay CH tại Royal City.180m2, thiết kế 4 phòng ngủ, tầng thấp logia hướng Tây Bắc.Để lại toàn bộ nội thất: giường ...

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà đât cần bán lại căn 3 ngủ dự án Imperia Garden.Thiết kế căn 3 ngủ full đồ căn hộ góc 2 mặt thoáng.Đồ đạc để lại full khách chỉ cần...

      Bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang vimhomes ở cần bán chung cư Rivera Park ở 69 Vũ Trọng Phụng.DT 70 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2vs đã làm nội thất đầy...

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 109 m2 47,71 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 ngủ tôi bán gấp chung cư tại Royal City.Vị trí: 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 109 mét vuông - tầng đẹp, thiết kế 2 phòng ngủ -...

      Cần bán chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 64m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.2 tỷ 150 m2 34,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Hei Tower Thanh Xuân - DT 150m tầng trung - Cửa vào TB logia ĐN và ĐB - Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự ở nên cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ Royal City.Bán đi rất tiếc nhưng vì không ai ở, các con thì đi du học...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 180 m2, giá 13,99 tỷ tại Thanh Xuân

      13.99 tỷ 180 m2 77,73 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán duplex Royal City. Nội thất đẹp mới KH chỉ cần sách va li vào ở. Do nhà tôi chuyển công tác vào HCM nên mới bán. căn hộ chung cư...

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 3 PN toà căn hộ Thanh Xuân Building số 35 Lê Văn Thiêm để mua nhà đất.căn hộ chung cư DT 93 mét vuông.Thiết kế gồm...
      Thanh Xuân Building số 35 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Chính chủ bán 3N x 110m2 tại Royal City logia hướng Đông cửa hướng TâyThiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 khách + 1 bếp mở.Tầng trung,...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân

      9 tỷ 235 m2 38,3 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán duplex ngay cạnh Royal City - Thanh Xuân.- căn hộ Sapphire Palace số 4 phố Chính Kinh, Q. Thanh Xuân.- DT: 235 mét vuông thông...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!