Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa R6 Royal City.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.- Tầng đẹp, view quảng trường siêu...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Miễn trung gian! Tôi chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 PN tại căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Giá 2.3 tỉ.Nhà do chính...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc tại tòa Thanh Xuân Building 35 Lê Văn Thiêm (gần các khu Thanh Xuân Complex, Legacy, Stellar Garden).DT 95m thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc ngõ 1 Quan Nhân thông sang ngõ 213 Giáp nhất đường oto, khu vực trung tâm vợ chồng trẻ hoạc mua cho con đi học rất hợp lý.- Để lại toàn...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,75 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.75 tỷ 70 m2 39,29 triệu/m2
      Do chuyển đổi nơi làm việc, gia đình cần bán ngay căn hộ phố Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân 70 mét vuông, 2 phòng ngủ + 1K giá 2,75 tỉ.+ Vị trí đăng...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      DT 71m2 gồm 2 PN, 2vs phòng khách bếp.Cửa vào hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Nhà thiết kế hợp lý, sạch đẹp, tòa nhà ngay trục đường chính thuận...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Tôi chính chủ do nhu cầu cần chuyển căn 3 phòng ngủ, tôi cần bán ngay chung cư tại Hapulico trục 01, 1 sàn có 7 căn, 3 thang máy, mật độ dân cư...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.65 tỷ 96 m2 38,03 triệu/m2
      Bán căn hộ Heitower, 96 mét vuông, 2 phòng ngủ, có nội thất. giá 3,65 tỉDT 96 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách,...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Gia đình chuyển đến nơi sinh sống mới nên muốn bán lại căn 2 ngủ tại toà Rivera Park.Toà A, DT 71,3 mét vuông logia hướng Đông Bắc.Thiết kế 2 ngủ, 2...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,56 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.56 tỷ 106 m2 61,84 triệu/m2
      Nhận chung cư ngay - trực tiếp từ chủ đầu tư - dự án đang trong quá trình bàn giao.- chung cư 3 phòng ngủ: 103 m, 106 m, 119 m, 144 m- chung cư...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 98 m2 40,82 triệu/m2
      Nhà cửa đông - logia hướng Đông Nam.nội thất đầy đủ, sẵn sổ giao dịch.Có kèm slot oto dưới hầm.Giá 4tỷxxx bao phí.L/H Phương Anh: 0968 677 ***
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      chung cư 90 Nguyễn Tuân: 72m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh.- Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- Cửa Tây Bắc, logia Đông ...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán nhanh chung cư tại Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng trong tháng để chuyển nhà về Gia Lâm - DT: 71m cửa hướng Tây Nam, logia hướng ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      căn hộ 90 Nguyễn Tuân: 72m, 2 ngủ, 2 vệ sinh.- Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- Cửa Tây Bắc, logia Đông ...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 103 m2 55,83 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ *103 mét vuông tại Royal City - căn hộ chung cư 3  phòng ngủ đều sáng,...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 142 m2 38,74 triệu/m2
      Toà Golden Land 275 Nguyễn Trãi 142m2 giá 5.55 tỉ Thanh xuân tầng trung.Cao cấp ở khu vực trung tâm Nguyễn Trãi - thiết kế hiện đại - giao thông thuận...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,55 tỷ tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      - Vị trí khu vực trung tâm, vợ chồng trẻ hoặc mua cho con đi học rất hợp lý.- Full đồ không thiếu thứ gì, khách mua chỉ việc xác đồ vào ở.- Nhà có 2 PN, 1...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN:60 mét vuông 2 PN + 1 vệ sinh logia hướng Tây Bắc giá 3.2 tỉ.64 mét vuông 2 PN + 2 vệ sinh logia hướng Đông Nam giá...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!