Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63 mét vuông thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      - Tầng trung, nhà mới đep , hướng cửa ĐB hướng logia ĐN+TN thoáng mát quanh năm. - Thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh rộng rãi, Tối đa hoá DTSD cho gia chủ- Full NT...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 65 m2 42,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet tại PCC1.- DT thông thuỷ: 61m2.- Giá: 2,75 tỉ bao thuế phí (có thỏa thuận).- nội ...

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại căn hộ chung cư toà R6, căn số 01 - tầng 2x , 3n sáng, 103 mét vuông, logia hướng Đông Nam - vị trí nằm giữa vường thông...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 142 m2 41,55 triệu/m2
      Bán chung cư toà Gold Tower - căn tầng cao (trục 04) ở 175 Nguyễn Trãi toà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán lại...
      Golden Land, 175, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 980 tr tại Thanh Xuân - Hà Nội

      980 triệu 46 m2 21,31 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư chào bán chung cư mini khu vực Thanh Xuân, TP Hà Nội.liên lạc em ngay để có căn hộ chung cư ưng ý nhất: 0329 959 ***- căn hộ...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,65 tỷ tại Thanh Xuân

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Gia đình mình có việc cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh tại PCC1.- DT tích thông thuỷ: 55 mét vuông.- Giá: 2,65 tỉ bao thuế...

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 160 m2 54,38 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc - 4 phòng ngủ - BRG Lê Văn Lương - Thanh Xuân - giá siêu mềm đợt đầu.- Vị trí căn: Góc 08.- DT: 158 mét vuông.- Thiết...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 55 m2 50,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH thiết kế 1 phòng ngủ tại Royal CityTầng cao, hướng mát. Để lại toàn bộ nội thất đẹp chỉ cần vào ở.Cam kết bìa đỏ chính...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Chuyển về nhà đất ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DTSD: 75m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế, cần bán nhanh căn hộ tại HapulicoDT 118m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, căn hộ góc phòng khách thoáng rộngHướng nhà hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.35 tỷ 136 m2 31,99 triệu/m2
      *căn hộ chung cư tọa lạc tại trung tâm Q. Thanh Xuân, Phố Vip Nhất Q., khu vực đáng sống, tiện ích xung quanh bạt Ngàn, vài bước chân là chợ Nhân Chính....
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư B04 đầy đủ nội thất chưa sử dụng.căn hộ Việt Đức Complex - 39 Lê Văn Lương.Thông tin căn hộ chung cư:DT 99,63 mét ...
      Việt Đức Complex, 39, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 690 tr tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội

      690 triệu 40 m2 17,25 triệu/m2
      144 Quan Nhân. DT 40m2. Giá 690 tr có gia lộc.Vị trí vip, ngõ thông KD, 150 m ra mặt phố quan nhân oto tránh.Nhà nằm trong ngõ thông khắp các ngả, đường...
      144, Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      * Giá bên dưới là giá chính chủ đưa ra còn giá mua bán chính thức thì KH đến xem nhà ưng rồi sẽ đàm phán giá trực tiếp với chính chủ để xuống giá siêu mềm...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 62 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      - Suất đầu tư mua căn hộ chung cư 2 ngủ - 62 mét vuông tại The Diamond Residence- giá từ 4.5 tỉ (chưa bao gồm chính sách bán hàng)- CK: 6%-...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn 3 phòng ngủ tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân - Diện tích 88m2- 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Tầng trung - Tôi...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,29 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.29 tỷ 75 m2 43,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương.- Thiết kế đầy đủ nội thất xinh lung linh, 2 PN thoáng và hưởng toàn bộ ánh sáng tự...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!