Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 159 m2, giá 8,78 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.78 tỷ 159 m2 55,23 triệu/m2
      Bản tin BRG - 25 Lê Văn Lương ngày hôm nay!Sự lựa chọn hít hot nhất cho các chủ nhân ưa chuộng căn 4 phòng ngủ view về mặt đường Lê Văn Lương giao ngã...
      BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân

      9 tỷ 168 m2 53,58 triệu/m2
      - Tôi cần bán căn 168m2 view TP tại căn hộ Handi Resco 31 Lê Văn Lương.- chung cư thiết kế 4 phòng ngủ - 3vs, 2 logia nằm vị trí góc nên rất...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 131 m2 60,31 triệu/m2
      Gia đình để lại căn hộ góc 131m2 cho KH thiện chí tại Royal City, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Có 2 slot oto.- chung cư 131m2, logia view quảng...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 2 ngủ, 70m tại Dự án Rivera Park, Đường Vũ Trọng Phụng, P. Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, thành phố Hà NộiDo cần tiền mở rộng...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,43 tỷ tại Thanh Xuân

      5.43 tỷ 93 m2 58,39 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Rivera Park Thủ đô Hà Nội trung tâm Q. Thanh Xuân.- căn hộ chung cư thuộc tòa A DT 93m2 tầng trung....

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 73 m2
      Do nhu cầu KD, nên gia đình cần bán ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ toà B. chung cư tầng đẹp đã hoàn thiện toàn bộ nội thất luxury, sang trong, tinh...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 103 m2 61,17 triệu/m2
      * BRG Diamond Residence - 25 Lê Văn Lương- Vị trí dự án: Số 25, đường Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Thanh Xuân, TP. thành phố Hà Nội- CĐT: Công ty CP...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư tòa nhà Thành Ủy TP Hà Nội, số 39 Nguyễn Trãi, ngã 4 Sở.chung cư có DT 120m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, đã có nội thất...
      39, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 73 m2 51,37 triệu/m2
      Cam kết giá thật.chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tại căn hộ chung cư Rivera Park Vũ Trọng...

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 118 m2 54,24 triệu/m2
      Để phục vụ việc đầu tư tôi cần bán ngay căn 3 ngủ tại tòa C căn hộ Imperia Garden.căn hộ chung cư siêu hiếm, độc nhất toà C với DT: 118m2 thiết kế...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,18 tỷ tại Thanh Xuân

      4.18 tỷ 72 m2 58 triệu/m2
      Do chuyển công tác gia đình cần bán chung cư đã làm nội thất cao câp tâm huyết để ở.căn hộ góc 2 mặt thoáng DTSD 72,5m2 tại tòa nhà The legend 109 Nguyễn...

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Tôi có chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá đợt 1 cần bán nhanh.Căn nội thất mới làm, view sân vườn, thoáng mát yên tĩnh.Cửa chính hướng ...

      Sở hữu căn Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 94 m2 39,37 triệu/m2
      gia đình tôi chuyển sang khu vực khác nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ 94m2 tòa B tại golden land nguyễn tuânThiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinhCửa hướng ...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      Gia đình tôi chuyển công tác cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Royal city View quảng trường cực đẹp và thoáng, ở căn này rất hợp làm ăn lộc...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 104 m2 40,39 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự ở nên cần bán lại chung cư 2 PN. full nội thất đẹp. Ở đây làm ăn thuận lợi KD may mắn. Nên bán lại cũng tiếc. KH...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 103 m2 56,32 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư BRG 25 Lê Văn Lương, Thanh Xuân.- DTTT 103m. 3P ngủ, 2P vsinh.- Hướng mát view công viên.- Bàn giao nội thất đầy đủ nhập...