Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Imperia 143 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân.- DT: 80m thông thủy.- Thiết kế: 2 PN, 2 VS, đặc biệt có slot đỗ ô tô.nội thất luxury, trước...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư đang ở, có 2 người ở nên sạch sẽ gọn gàn, nhà mới.Thông tin căn hộ chung cư.căn hộ góc hướng Đông Nam - hướng Đông ...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 6 phòng ngủ, 430 m2, giá 29 tỷ

      29 tỷ 430 m2 67,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Hạng A căn hộ duplex Royal city cực hiếm chưa từng có. Chưa từng có căn nào tương tự bán ra thị trường tại royal. DT...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ chung cư to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 89m2 nội thất đầy đủ cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu căn biệt thự...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Star City, 3 phòng ngủ, 196 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 196 m2
      Bán penthouse Lê Văn Lương thuộc toà Star city.DT 196 mét vuông.Tầng 26: Phòng khách, khu bếp, phòng ăn, phòng xem phim, đọc sách, phòng giúp việc,...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ 90 Nguyễn Tuân: 72m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh.- Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có nhu cầu.- Cửa Tây Bắc,...
      90 Nguyễn Tuân, 90, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      - Chủ lỡ tài chính với NH, gửi bán lại căn hộ chung cư 3 PN 106 mét vuông tầng đẹp, thuộc dự án BRG 25 Lê Văn Lương,- Dự án vị trí lô góc ngã tư...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 86 m2 60,47 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất ở nên bán lại căn hộ chung cư 85,5m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại dự án The Legend 109 Nguyễn...

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 14 triệu

      14 triệu 75 m2 0,19 triệu/m2
      Cho thuê 2n2vs 73 mét vuông tại thành phố Hà Nội Center Point Lê Văn Lương, Thanh XuânGiá 14trliên hệ ngay : 0931 172 *** Ms. Linh
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      **Bán chung cư hạng sang mặt đường Lê Văn Lương, bắt đầu bàn giao- căn hộ góc 2 mặt thoáng DT 144m2 thiết kế 3 phòng ngủ 3VS ( 2  phòng ngủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 55 m2 48,19 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2  toilet, tầng cao, view đẹp toà PCC1 44 Triều Khúc, Thanh Xuân.Giá: 2.650 tỉ bao hết chi phí.Nội thất: Bàn giao nội thất đầy đủ như...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 91 m2 50 triệu/m2
      căn hộ thành phố Hà Nội Center Point tọa lạc tại 27 Lê Văn Lương đã bàn giao và có bìa đỏ từng căn.Đầy đủ các tiện ích nhà hàng, bể bơi, phòng gym...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63 mét vuông thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn...

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 130 m2 42 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần sang nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ 130 mét vuông dự án vin Royal City logia ĐN tầng cao, thoáng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Xuân

      2.5 tỷ 55 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngay căn 2  phòng ngủ rộng 55 mét vuông.Hướng logia hướng Đông Nam mát mẻ, cửa hướng Tây Bắc.Tiện ích nội khu đầy đủ.Nhà...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Đông - Bắc, giá 6,17 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.17 tỷ 103 m2 59,89 triệu/m2
      call ngay phòng KD dự án THE DIAMOND RESIDDENCE: 0919 196 *** Ms. Oanh - Tư vấn 24/24).căn hộ hạng sang 103m - THE DIAMOND RESIDDENCE 25 Lê Văn Lương -...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      O
      Nguyễn Thị Kiều Oanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 201 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 201 m2
      * Bán căn 4 phòng ngủ DT 201m2, thiết kế tối ưu, với 4 phòng ngủ 3VS, 3 lô gia rộng thoáng.căn hộ chung cư bàn giao thô để gia chủ tự làm nội...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      5 tỷ 128 m2 39,07 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại tòa căn hộ chung cư Times Tower, 35 Lê Văn Lương để chuyển xuống nhà đất.DT: 128 mét ...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!