Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 180 m2 63,89 triệu/m2
      Ngươi nhà ủy quyền cho em bán duplex thông tầng thông tầng cao cấp vin Royal City.- Tổng DT 180 mét vuông, 4 ngủ - 3  nhà vệ sinh.- Trục...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,8 tỷ tại Thanh Xuân

      1.8 tỷ 57 m2 31,58 triệu/m2
      Bán căn hộ 54 Hạ Đình Thanh Xuân thành phố Hà Nội 57m 2 ngủ 1  toilet giá 1.8 tỉ 0987,063.288Căn tầng trung , hướng mát, nội thất cơ bản.- bìa đỏ...
      Dự án 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      DT: 180m2, gồm 3 PN và 2 tầng chung cư. Không gian đc mở rộng từ nhiều phía, rộng rãi, thoáng đãng mang lại cho gia chủ cảm giác thoải mái, tự do, phóng...

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Sapphire Palace, 5 phòng ngủ, 235 m2, giá 8,9 tỷ tại Thanh Xuân

      8.9 tỷ 235 m2 37,88 triệu/m2
      căn hộ Sapphire Palace số 4 Chính Kinh.- căn hộ căn hộ thông tầng 2 tầng rộng 235 m. Khu căn hộ view đẹp, có khu sân chơi, vườn hoa rộng rãi, bìa ...
      Dự án Sapphire Palace, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Chính chủ có căn hộ chung cư cao cấp thuộc căn hộ chung cư Handi Resco - 31 Lê Văn Lương cần bán ngay với giá cực kỳ tốt:- DT 66 mét vuông, 2...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      + chung cư DT 72 m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.+ chung cư đã có nội thất đầy đủ. Khách mua chỉ việc mang va li đến ở luôn.+ Vị trí: Đối diện với Công...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân

      5.7 tỷ 121 m2 47,11 triệu/m2
      Cần bán căn 05 toà A tầng trung.DT 121 mét vuông (3 ngủ 2vs).Cửa ĐN logia TB - ĐB.View khu căn biệt thự liên kế thoáng đẹp.giá 5,7 tỉ nội thất ...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 40 tr tại Quận Thanh Xuân

      40 triệu 80 m2 0,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay chung cư cao cấp 360 Giải Phóng Tòa IP2 DT 80 mét vuông, 2 phòng ngủ , 2 VS , 1 PK , 1 bếp , Nội thất CĐT : Tủ...
      Dự án Imperial Plaza, 360 Giải Phóng ,Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.9 tỷ 115 m2 33,92 triệu/m2
      Tôi là chính chủ, chuyển xuống mặt đất ở cho thuận tiện công việc KD, nên cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ Golden Land 275 Nguyễn Trãi DT...
      Dự án Golden Land, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá tốt tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      - Rất thuận tiện cho con em đi học tại các trường đại học, cao đẳng. Vị trí không thể thuận lợi hơn:+ Trung tâm Hội nghị Quốc Gia: 3 ph.+ Bảo tàng Thủ đô...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại dự án Imperia Garden, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do chuyển sang căn 3 ngủ nên tôi bán lại chung cư 66 mét vuông, tại...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 13 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 202 m2 64,36 triệu/m2
      Hiện tại em có duy nhất một căn 202m2 Đông Nam toàn bộ.Cửa vào hướng Đông Bắc.Có 3 logia - hướng Tây Nam và hướng Đông Nam.Bàn giao luôn ạ.Bàn giao...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      - chung cư tòa hướng đẹp, view thoáng, không bụi.- chung cư đẹp decor xinh xắn, phòng nào cũng đầy đủ ánh sáng, khách nên qua xem trực tiếp để đánh giá...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Thủ đô Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn Lương:- DT 80 mét vuông, 2 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn rộng hơn, cần bán căn 2 phòng ngủ dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân - Diện tích 60m2, Tòa Summer 2- Thiết kế 2...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.95 tỷ 96 m2 41,15 triệu/m2
      Dự án 35 Lê Văn Thiêm:- Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, tiện ích bao quanh, đi đâu cũng tiện.- căn hộ góc, thoáng mát. Phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng.-...
      Dự án Stellar Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Nam, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 103 m2 58,26 triệu/m2
      CĐT BRG Diamond 25 Lê Văn Lương thông báo tới quý KH Bảng Giá và chính sách bán hàng Mới Nhất tháng 04/2023Đang bàn giao chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên cần bán chung cư cao cấp The Golden Palm Lê Văn Lương.Khu chung cư vị trí đắc địa, với đầy đủ dịch vụ tiện ích đáng sống,...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!