Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      - Bán dự án: Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh xuân, TP Hà Nội.- DT: 70 m2.- Số  phòng ngủ: 2 phòng ngủ.- Số  phòng vệ sinh:...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư CCMN 3 PN cực đẹp - vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân - oto con đỗ cửa - mua cho con cái học hành hoặc gia đình ở đều lý tưởng - căn hộ ...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7.4 tỷ 142 m2 52,12 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc VIP 3 phòng ngủ căn hộ GOLD TOWER , NGUYỄN TRÃI , THANH XUÂN , thành phố Hà Nội 0967 201 *** chung cư thuộc trục trước kia phải...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,28 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.28 tỷ 68 m2 48,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 68m2 nhà mới nguyên bản chính chủ chưa ở ngày nào.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.View hồ rất đẹp.bìa đỏ sẵn sàng sang...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,19 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.19 tỷ 85 m2 37,53 triệu/m2
      Gia đình mua căn to hơn nên cần bán ngay chung cư Sakura Tower 47 Vũ Trọng Phụng.- DT: 84.8 m.Đã có bìa đỏ, sẵn sàng giao dịch;Đã đóng phí bảo trì;Đã có...
      Dự án Sakura Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 60 m2 38,17 triệu/m2
      Cam kết rẻ nhất Thanh Xuân! căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân!Chính chủ cần tiền nhờ bán nhanh căn hộ chung cư trong tháng.đầy đủ nội thất nhập...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Nguồn dân cư chính chủ gửi bql tòa nhà căn hộ chung cư tòa A, tòa B căn hộ chung cư Rivera Park Vũ Trọng Phụng như sau: Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông đẹp tại dự án BRG 25 Lê Văn Lương (ngã 4 Lê Văn Lương giao Hoàng Đạo Thúy).- BRG Là một trong những...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      chung cư NẰM Ở PHỐ NGUYỄN HUY TƯỞNG - KHU VỰC TRUNG TÂM - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. an sinh xã hội SIÊU ĐỈNH - Vị trí đẹp, cửa ĐN hướng logia hướng Tây Bắc...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 85 m2 48,83 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Center Point Lê Văn Lương, DT 85 mét vuông giá 4,150 tỉ.DT 85 mét vuông thông thủy.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,64 tỷ

      8.64 tỷ 160 m2 54 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 4 PN dt 160m giá 8,64 tỉ căn hộ góc tầng trung đẹp căn hộ BRG 25 Lê Văn Lương.* căn hộ cao cấp với 5 tầng thương mại và 5,5 tầng hầm...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 126 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 126 m2 38,1 triệu/m2
      Gia đình e cần bán ngay căn hộ Dự án Diamond Flower Tower.Vị trí thì quá thuận tiện ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy...Dt 126m2 - logia hướng Đông ...
      Dự án Diamond Flower Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Legacy, 118 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      bán ngay căn 118m2 bàn giao nội thất đầy đủcó thể nhận nhà ở ngayGiá nhỉnh 5 tỉ có thỏa thuậngọi ngay : 0944 462 ***miễn MG )
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 150 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      * Bán căn 4 phòng ngủ DT 150 - 201m2, thiết kế tối ưu, với 4 phòng ngủ 3VS, 3 lô gia rộng thoáng.- căn hộ duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ xe, số...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ view thoáng ở BRG 25 Lê Văn Lương, giá chỉ có 6.5 tỉ-----------------------------------------------------------------DỰ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,9 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      Chưa đến 4 tỉ căn 3 phòng ngủ trung tâm Thanh Xuân.Chính chủ cần bán gấp CC Thanh Xuân Building 35 Lê Văn Thiêm.căn hộ chung cư: Tầng trung.Gồm 3...
      Thanh Xuân Building 35 Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 78 m2 42,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 78m2 thông thuỷ tầng trung view cực đẹp logia hướng Đông Bắc mát lồng...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,18 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.18 tỷ 103 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp BRG Diamond Residence.Vị trí: Số 25 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. thành phố Hà Nội.CĐT: Tập đoàn BRG.Đơn vị...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!