Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Toà Gold Tower.1. Nhà mình căn Đông Nam cả 2 ban công.2. DT: 141,5m2.3. Thiết kế: 3 PN và 3 vệ sinh.4. NThủ đô Hà Nội thất mình làm từ thô đến hoàn...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 98 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      Căn 3n2vs, 98m Goldseason 47 Nguyễn Tuân- Mô tả: 3n2vs, 98m, tầng cao- Nội thất: Full đồ- Có slot ô tô- Vị trí:+ Gần các trung tâm thương mại lớn: The...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 73 m2 54,11 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển công tác vào HCM nên cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân.DT 73m2 thiết kế 2 phòng ngủ Cửa...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá tốt tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 136 m2
      căn hộ CAO CẤP BOHEMIA 25 NGUYỄN HUY TƯỞNG, 136 m², 3 PN, 2VS. CHẤT LƯỢNG CHÂU ÂU.* Mô tả: - căn hộ Bohemia 25 Nguyễn Huy Tưởng tiếp giáp với KĐT...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      * Căn 3 phòng ngủ 2 mặt thoáng, thiết kế tối ưu, tất cả các phòng đều có cửa sổ lấy ánh sáng tự nhiên.- căn hộ chung cư duy nhất có 5.5 tầng hầm đỗ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 6 phòng ngủ, 400 m2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 400 m2 100 triệu/m2
      giá cả thương lượng...Chào các bác. Tôi chính chủ cần bán nhanh siêu phẩm đập thông 400m tại tòa R3 Royal City (Gia đình tôi chuyển công tác nước ngoài...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinh tầng trung view cực đẹp, căn hộ góc 2 mặt thoáng, để lại hết nội thất như hình...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân

      6.8 tỷ 136 m2 50 triệu/m2
      Tòa nhà tổ hợp căn hộ chung cư, văn phòng, trung tâm thương mại với 33 tầng nổi và 3 tầng hầm, từ tầng 1 - 4 là trung tâm thương mại, tầng 5 - 33...

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,7 tỷ tại Phường Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.7 tỷ 125 m2 45,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư VIP NHẤT THANH XUÂN - TẶNG NỘI THẤT 500 tr - căn hộ góc, VIEW HỒ. 125 m giá 5,7 tỉ thuong luong - Vị trí số 43 Lê Văn Lương, gần Công...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các quỹ chung cư, tầng trung, view đẹp hướng mát, nội thất full, có lốt oto .- chung cư 2 phòng ngủ, DT từ 66 - 74m: Giá chỉ từ 3...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 134 m2 48,51 triệu/m2
      Cần tiền nên tôi bán ngay chung cư 133,8m tại Royal city. chung cư đầu tiên mua đc nên hai vợ chồng đã chăm chút tỉ mỉ từng góc cạnh, lên thiết kế sửa...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 6 phòng ngủ, 362 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 362 m2
      - Thay đổi nhu cầu,chính chủ có gửi em Dương bán căn đập thông R3 trục 15 và 12A.- căn hộ chung cư tại tòa Vip R3 , view trực diện quảng trường giá trị...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 135 m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ duplex thông tầng tại toà Golden Land DT 135 mét vuông thiết kế 3PN2VS, 1 phòng kho, 1 phòng thờ.Căn đầu hồi nên tất...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,9 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 124 m2 39,52 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ cần bán vì không có nhu cầu sử dụng, gia đình chuyển công tác nên muốn bán lại căn hộ chung ...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tầng, hướng, nội thất đẹp nhất Imperia 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT: 112m2.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.Nội...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền bán chung cư tại TP Hà Nội Center Point ngay mặt đường Lê Văn Lương, Thanh Xuân.Thông tin chung cư như sau:- chung cư tầng trung dt...
      Dự án Hà Nội Center Point, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.25 tỷ 62 m2 20,17 triệu/m2
      NHỈNH 1 tỉ CÓ HỘ KHẨU thành phố Hà Nội - CHỦ CÓ VIỆC CẦN bán nhanh - căn hộ MI NI - ĐẸP MỚI THOÁNG - SIÊU CỦA HIẾM - CÓ SÂN CHƠI - ĐỂ oto THOẢI MÁI.*...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!