Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 62 m2 54,52 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 PN căn hộ Center Point 85 Lê Văn Lương.Giá chỉ: 3,380 tỉ bao phí sang tên.DT: 62,2m2.logia: hướng Đông Nam.Tầng 9 cực đẹp.Nội thất...
      Hà Nội Center Point, 85, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 125 m2 46 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp tại toà King palaceTầng trung đẹp, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinhNội thất trang bị cao cấp chỉ việc xách...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Bán căn hộ N2 KĐT trung hoà nhân chính- Lê Văn Lương ☘️ DT 70m, 2 phòng ngủ 1vs căn hộ góc☘️Hướng cửa hướng Tây Bắc- logia hướng Đông Nam ❎...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 122 m2 48,37 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 122m2 căn hộ Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2 vệ...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, chính chủ cấn bán lại chung cư tại Golden land Nguyễn Trãi.DT sổ 94m.Thiết kế 3 ngủ, vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      - Chính chủ sang nhượng căn căn hộ chung cư Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - TP Hà Nội.- Vị trí trung tâm, nằm ngay gần ngã 4 lê văn lương - Hoàng Đạo...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      - DT 85 mét vuông thiết kế gồm 2 PN, 2 WC rộng rãi vuông vức.- Nhà đã có nội thất, có thể vào ở luôn. Xung quanh đầy đủ tiện ích.- bìa đỏ chính chủ,...
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.23 tỷ 50 m2 24,6 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nằm ngay Thượng Đình cách cầu vượt ngã 4 sở 100m, Cách Royal City 200m.- Cách 1 nhà là ra mặt đường Thượng Đình luôn đúng 10m- Tòa CCMN...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Do công việc gia đình chuyển trường cho con cần chuyển nhượng 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh dự án Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.DT 85m tầng...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Chính chủ vợ chồng tôi bán chung cư tại Dự án Thủ đô Hà Nội Center Point, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Do đón bố mẹ lên ở cùng gia đình tôi chuyển...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 94 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 94 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 2VS đẹp nhất Rivera Park, logia siêu rộng giá 5,7x tỉ.Gia đình chuyển đi nơi khác cần bán căn CC cực đẹp, căn ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 89 m2 42,14 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ chung cư to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 89m2 đầy đủ nội thất cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu căn biệt thự...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      Gia đình tôi có nhu cầu chuyển sang căn rộng hơn cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương căn hộ ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 780 triệu tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      780 triệu 33 m2 23,64 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ mini Bùi Xương Trạch, P Khương Đình, Q. Thanh XuânCác chung cư thoáng sáng, sạch sẽ, thiết kế thông minh.Đa dạng chung cư: căn 1 ngủ, căn...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Fafilm - VNT Tower, 4 phòng ngủ, 268 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 268 m2 23,89 triệu/m2
      siêu hiếm - TRUNG TÂM - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - CẦN bán ngay- Fafilm - VNT Tower tọa lạc tại 19 Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, TP. thành phố Hà Nội, vị trí...
      Fafilm - VNT Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 90m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại toà A Golden Palm.-Tổng quan căn hộ chung ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Mỹ Sơn Tower, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,15 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.15 tỷ 89 m2 24,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ Mỹ Sơn, 62 Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ góc - thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp thiết kế rất hợp lý, view đẹp.Tặng...
      Mỹ Sơn Tower, 62, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!