Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 105 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 105 m2
      chung cư 105 mét vuông giá mềm nhất tại The Legend 109 Nguyễn Tuân.- chung cư có 3 phòng ngủ, 2 toilet, full nội thất cực mới.- giá:...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 30 tr tại Thanh Xuân

      30 triệu 115 m2 0,27 triệu/m2
      Bán chung cư 115 mét vuông tòa 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, giá :30 triêu/ mét vuông, liên hệ0944 956 ***DT: 115  mét vuông gồm 03 PN,...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân

      5.1 tỷ 130 m2 39,24 triệu/m2
      chung cư trung tâm Q. Thanh Xuân - logia siêu rộng - đối diện trường Phan Đình Giót - chợ Nhân Chính - chợ thuốc Hapulico.- Toà nhà Hei tower Nguỵ Như...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, 1 Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 129 m2
      căn hộ chung cư cao cấp Times Tower, 35 Lê Văn Lương, 129  mét vuông, 3 PN, 2vs.Mô tả:* căn hộ chung cư siêu sang - 3 PN - nội thất đầy đủ...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, số 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 125 m2
      căn hộ chung cư cao cấp Ban cơ yếu Chính phủ 43 Lê Văn Lương, 125 m2, 3 PN, 2vs.* Mô tả:căn hộ chung cư vip nhất Thanh Xuân - tặng nội thất 500 tr -...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 118 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 118 m2
      Bán căn chung cư cao cấp The Legacy Lê Văn Thiêm, 120 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2  toilet, nhà đẹp đầy đủ nội thất 0355 902 ***.đầy đủ ...
      Chung cư The Legacy, 106, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 190 m2 57,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ sáng tại Royal City.DT: 190 m2.Thiết kế: 4  phòng ngủ, 3 vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán rất nhanh căn hộ cao cấp Imperia Garden, 2 PN, tặng nội thất bền đẹp chuẩn công năng, giá chấp nhận rẻ hơn thị trường. Tặng luôn nội thất 720 tr nếu...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 106 m2 54,25 triệu/m2
      căn hộ căn hộ duplex Goldseason 47 Nguyễn Tuân 106 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS, 5.75 tỉ thỏa thuận.+ căn hộ duplex 3 ngủ tòa gold season:...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 63 m2 53,97 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở thành phố Hà Nội Center Point.chung cư của tôi là căn tầng trung logia ĐN.DT 63 mét vuông 2 phòng ngủ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Sơn Tower, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 102 m2 21,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3  phòng ngủ căn hộ Mỹ Sơn Tower, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- đc: 62A Nguyễn Huy Tưởng.- DT: 102m2.- Số...
      Mỹ Sơn Tower, 62A, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      B
      Bất Động Sản Miền Bắc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 61 m2
      * Căn 2 phòng ngủ 61m2, bàn giao nội thất đầy đủ liền tường cao cấp, tầng trung đẹp thoáng, vị trí trung tâm, liền kềt vùng thuận tiện.- căn hộ ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Miễn trung gian! Tôi chính chủ Cần bán nhanh căn hộ chung cư thiết kế 2 PN tại căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, thành phố Hà NộiGiá 2.2...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 61 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 61 m2
      * Căn 2 phòng ngủ 61m2, bàn giao nội thất đầy đủ liền tường cao cấp, tầng trung đẹp thoáng, vị trí trung tâm, liền kềt vùng thuận tiện.- căn hộ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Sapphire Palace, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 90 mét vuông tại Dự án Sapphire Palace, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà NộiDo mở rộng KD gia đình tôi bán lại căn hộ...
      Dự án Sapphire Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 72 m2 55,56 triệu/m2
      Con định cư nước ngoài không về nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư The Legend - 109 Nguyễn Tuân.DTSD: 72.5m2 2 PN + 2 vệ sinh, vị trí căn hộ góc...

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 72 m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2N/2 nhà vệ sinh tại dự án Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng- Thiết kế 2N/2 nhà vệ sinh/2ban công: DT 71 -...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 69 m2 39,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC 2 PN 2 vệ sinh 69 mét vuông Riverside Garden- 349 Vũ Tông Phanfull nội thất, chỉ việc xách va li về ở.logia thoáng mát,...
      Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!