Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 145 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 145 m2
      * Căn 3 PN - 3 vệ sinh rất ít dự án có, căn hộ góc 2 mặt thoáng, thiết kế tối ưu, tất cả các phòng đều có cửa sổ lấy ánh sáng tự nhiên.- căn hộ chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,1 tỷ tại Thanh Xuân

      2.1 tỷ 67 m2 31,35 triệu/m2
      bán nhanh căn 2  phòng ngủ bàn giao đồ ở ngaychung cư 67m2 Nguyễn Huy Tưởng 2,1 tỉgọi ngay : 0944 462 *** ( không trung gian)
      90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.9 tỷ 73 m2 53,43 triệu/m2
      Chính chủ Cần Bán căn hộ Rivera park đc 69 vũ trọng phụng Thanh xuân .chung cư 2 PN 2 vệ sinh đầy đủ nội thất chỉ việc vào ở. căn hộ mới đẹp đầy đủ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Gia đình đổi căn 3 ngủ cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 ngủ DT 77m, 2 ngủ, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 1 ban công rộng, 1 ban công hiện đại Nội thất đẹp nhà...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.75 tỷ 130 m2 44,24 triệu/m2
      - Nhà siêu đẹp long lanh, thiết kế rất hiện đại và sang trọng, bước chân tới cửa là mê, view hồ điều hòa.- căn hộ chung cư lô góc siêu thoáng sáng, 2...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Cienco1 Hoàng Đạo Thúy căn hộ góc 110m, 3 ngủ, 2 vs chỉ 3.9 tỉ.+ căn hộ góc, tầng trung, view đẹp, các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Chung cư Cienco1, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Cần bán căn 3 PN dt 110m giá 5,8 tỉ nhận nhà ở luôn căn hộ BRG 25 Lê Văn Lương 0988 278 ***.* căn hộ cao cấp với 5 tầng thương mại và 5,5 tầng hầm để xe,...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 81 m2 45,68 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ 2  toilet, tầng trung, view đẹp toà pcc1 44 triều khúc, Thanh Xuân.Giá: 3,7 tỉ bao hết chi phíNội thất: Bàn giao full nội thất như...
      PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,85 tỷ tại Thanh Xuân

      5.85 tỷ 93 m2 62,91 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống nhà thổ cư cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Rivera Park.Vị trí: 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Trung tâm Q....
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 129 m2 52,72 triệu/m2
      ⭐⭐⭐BIỆT PHỦ VƯỜN ĐÀO - MT KHỦNG - ĐẲNG CẤP XA HOA - NỘI THẤT NHẬP FULL Ý - KHUÔN VIÊN CÂY XANH. ✅ DT: 368M2_ 4 Tầng_ 21M mặt_ 190 tỉ- Vị thế cực vip Khu căn...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lệ Hương Thúy Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      sang nhượng căn 3n2vs, 98m Goldseason 47 Nguyễn Tuân- Mô tả: 3n2vs, 98m, tầng cao- Nội thất: Full đồ- Có slot oto- Vị trí:+ Gần các trung tâm thương mại...
      GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      -Thiết kế - DT 126 mét vuông , có 3 PN và 2 WC - Hướng nhà hướng Đông Bắc , logia hướng Tây Nam - Thiết kế nội thất sang trọng , full NT chỉ việc...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,75 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 118 m2 31,78 triệu/m2
      - DT: 118m2 - 3 PN - 2 Vệ sinh - 2 logia.- Hướng cửa chính: hướng Tây Bắc.- Hướng logia: hướng Đông Nam. Cực kỳ mát mẻ- nội thất đầy đủ đẹp. Để lại...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Mỹ Sơn Tower, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.3 tỷ 102 m2 22,55 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Mỹ Sơn Tower, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Mỹ Sơn Tower 62A Nguyễn Huy Tưởng.-...
      Mỹ Sơn Tower, 62A, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 19 triệu

      19 triệu 120 m2 0,16 triệu/m2
      CHO THUÊ 3 phòng ngủ FULL ĐỒ căn hộ chung cư THANH XUÂN TP Hà Nội 0967 201 *** DT 100M NỘI THẤT FULL ĐỒ L/H 0967 201 ***
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Rivera Park, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân thành phố Hà Nội.- Dự án: Rivera Park thành phố Hà Nội 69 Vũ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ Imperia Garden, 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- Dự án: Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT: 93...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 105 m2 38,1 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 105m2Giá chỉ 4 tỉ/căn Nội thất không gian sáng tạoThiết kế hợp lý, tối ưu DT,các phòng đều rộngPhòng khách sang trọng...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!