Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.5 tỷ 150 m2 63,34 triệu/m2
      chung cư 4  phòng ngủ, căn hộ cao cấp BRG Lê Văn Lương, trung tâm Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội:- Dt 150m2- 4  phòng ngủ siêu rộng- 3...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Vợ chồng e chuyển lên tây hồ sống nên cần bán gấp chung cư 110m, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh toà nhà Time Tower.Vị trí thì quá thuận tiện di...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ do nhu cầu cần chuyển căn 3 phòng ngủ, tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 71m2 trục 04, tại căn hộ cao cấp Rivera Park, có 3 thang...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      Do nhu cầu tài chính nên tôi cần bán ngay chung cư 2n ( đầy đủ nội thất đẹp)chung cư nhà tôi DT 80m thiết kế 3 phòng ngủ 2vs tầng trung thoáng...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN tại The Legend 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân- căn hộ đẳng cấp nhất tại trung tâm Q. Thanh...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      Gia đình em chuyển sang nhà mới nên cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Stella Garden:+ DT 112 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà ...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      Bán chung cư 4 PN 136m2 - tầng cao view toàn TP giá chỉ 5.4 tỉ.- Tặng ngay gói nội thất 250 tr.- Tặng ngay gói hoàn thiện 100 tr.- TT 70 phần trăm...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 90 m2 29,78 triệu/m2
      Gia đình em chuyển về Minh Khai sinh sống cùng bố mẹ nên cần bán chung cư 90 mét vuông bìa đỏ tòa 54 Hạ Đình, Thanh Xuân.Tòa nằm vị trí trung tâm...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 68 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư siêu vip tại toà căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.- DT 68m đc thiết kế thành 2...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư thành phố Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn Lương:- DT 80m2, 2 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung cư thoáng...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      DT 97m2 thiết kế 3 PN, 2  toilet-Nhà đã có nội thất đầy đủ, khách mua chỉ việc vào ở luôn. đẹp long lanh- Xung quanh đầy đủ tiện ích, giao thông...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư R4 hiện đang trống có thể vào ở luôn thông tin nhu sau:- DT 93 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh.- View nội...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 830 tr tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      830 triệu 50 m2 16,61 triệu/m2
      DT 50 mét vuông, 2 PN, 1 vệ sinhToà nhà có 7 tầng, 4 hộ/sàn, 1 thang máy, yên tĩnh và an ninh đảm bảo. Trên tầng mái lát gạch sạch sẽ cho trẻ vui...
      Ngõ 120 Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.25 tỷ 90 m2 47,23 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ/ 90 mét vuông logia hướng Đông Nam, thuộc dự án Harmony Square số 63 Ngụy Như khôngn Tum và phố NGuyễn Tuân.căn hộ chung cư...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 138 m2
      Mình cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 2vs tại vin Royal city.chung cư đã có nội thất, khách mua về chỉ việc ở ngaygiá chỉ 8,1 tỉcall ngay: 0944 895...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự ở nên cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Royal City.Nội thất đẹp chỉ việc xách va li vào ở. Bán đi...

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá tốt tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      Vừa hoàn thiện căn hộ mini Bùi Xương Trạch cao cấp thoáng sáng, giá cực hấp dẫn! L/H trực tiếp CĐT để nhận mức giá chính xác nhất: * Vị trí: Nằm ở vị trí...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 134 m2 44,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 134m2 đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ The Legacy Nguỵ Như khôngn Tum.Do gia chủ không...
      Dự án Chung cư The Legacy, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!