Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn CT1 căn hộ chung cư PCC1 Triều Khúc - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.- căn hộ góc 78m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.-...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 52 m2 23,08 triệu/m2
      Vị trí :- Khu vực trung tâm giữa 2 Q. Thanh Xuân và Đống Đa, giao thông thuận tiện đi lại ra các tuyến phố lớn : Trường Chinh, Vũ Tông Phan, Đường Láng,...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Gia đình có thêm thành viên muốn chuyển xuống nhà đất nên cần bán lại căn 3 phòng ngủ dự án Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng cụ thể như sau:- Hướng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 13 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 202 m2 64,36 triệu/m2
      căn hộ hạng sang 202 mét vuông - BRG Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý. Căn 4 mặt thoáng, 3 logia. giá 13 tỉ (bàn giao thô). Quà tặng kim cương 150tr,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền làm ăn nên cần bán, giá cả còn linh động.- DT 55m, 1 PN, 1WC- đầy đủ nội thất nhập khẩu, nhà sạch đẹp.- logia hướng mát, view thoáng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Artemis, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      chính chủ chuyển đi Úc sinh sống nên cần bán nhanh chung cư Artemis Lê Trọng Tấn, Q. Thanh Xuân.Vị trí siêu trung tâm, tiếp giáp 4 Q. nội thành: Đống Đa,...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 10,08 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10.08 tỷ 160 m2 63 triệu/m2
      Hàng chủ đầu tư - chung cư CC cao cấp BRG 25 Lê Văn Lương - 4 phòng ngủ*160m2*CK 8 phần trăm bàn giao T4/2023 - hotline 0332 214 ***- chào ...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ R4 Royal City,132m 3 phòng ngủ tầng 19 View đẳng cấp, Nội thất ViP,Hàn Quốc Thuê+ căn hộ chung cư rất đẹp+ Hoàn thiện...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 83 m2 49,4 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ căn hộ chung cư thành phố Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân- DT : 83m2 thiết kế 3 ngủ 2 vs, nội thất y hình,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      chính chủ vỡ nợ bán căn 2 ngủ tòa Rivera Park sô 69 Vũ Trọng Phụng chỉ 3 tỉ 6 thỏa thuậnTòa rivera Park là căn hộ mới vô cùng hiện đại. Vô cùng thuận tiện...
      Rivera Park Hà Nội, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Goldseason giá 2,3 tỉ. liên hệ: 0961 995 ***.Vị trí 47 Nguyễn Tuân.Thiết kế 2 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh.DT...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 78m2 thông thuỷ tầng trung view cực đẹp logia hướng Đông Bắc...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Chính chủ Cô gửi bán chung cư 127m full đồ đẹp tại Bohemia Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia. Nhà tràn ngập ánh sáng và gió...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Kính gửi tới quý KH quỹ căn cho thuê và sang nhượng dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng tháng 03/2023 giá siêu mềm nhất thị trường . LH : Mr Hải :...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Bán chung cư KĐT Trung Hòa Nhân Chính, DT 70 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh, tòa Handi Resco.DT 70 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh chủ bán để lại toàn...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      - Mô tả: 3N2VS, 86 mét vuông, tầng cao.- căn hộ góc 2 mặt thoáng logia rộng 5m, mát.- Tất cả PN và khách đều có ánh sáng tự nhiên.- chung cư nguyên...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 127 m2 45,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư BoHeMia3 phòng ngủ - DT 127m25 tỉ8
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Vì công việc có sự thay đổi phải đi công tác xa nên tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ căn hộ Imperia Plaza.- Căn số 10 tòa GP2- DTSD 77  mét...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!