Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 78 mét vuông thông thuỷ tầng trung view cực đẹp logia...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 28 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 28 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi muốn sang nhượng lại căn 1 ngủ dự án Trinity Tower tại 145 đường Hồ Mễ Trìcăn tầng đẹp, view hồ Green và hồ Mễ TrìGiá :...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 202 m2, giá 12,12 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      12.12 tỷ 202 m2 60 triệu/m2
      chủ đầu tư cập nhật Bảng hàng mới nhất tháng 3/2023 tại BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương. Vui lòng liên hệ ngay phòng kinh doanh chủ đầu tư:...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Bán căn hộ Imperia Garden,NGUYỄN HUY TƯỞNG, THANH XUÂN , Thủ đô Hà NộiẢnh thật 100 phần trăm , nhà chủ rất đẹp và giữ gìn cẩn thận- Dự án: Imperia...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      Bán chung cư 4 ngủ 136 mét vuông - tầng cao view toàn TP giá chỉ 5.4 tỉ- Tặng ngay gói nội thất 250 tr - Tặng ngay gói hoàn thiện 100 tr- TT...
      Đường Tố Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển trường cho con, nên vợ chồng em cần bán chung cư cao cấp GoldSeason 47 Nguyễn Tuân Thanh Xuân thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư 3...
      Dự án GoldSeason, 47 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 28 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      1.35 tỷ 28 m2 48,22 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng nên muốn sang nhượng lại chung cư studio, tầng đẹp, view đẹp nhất Trinity Tower- DT: 28m2- View trực diện hồ mễ trì rất đẹp-...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      chung cư Rivera Park - Danh sách chung cư mới tháng 03/2023Hỗ trợ 100 phần trăm thủ tục + sang tên + tư vấn vay NH chi tiết + giá siêu mềm nhất.*...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ tại Thanh Xuân

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      phòng kinh doanh dự án 90 Nguyễn Tuân, xin gửi đến quý KH bảng danh sách các chung cư đang giao dịch trên thị trường.* KH có nhu cầu mua chung cư, xem...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh chung cư tập thể tầng 2 đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân. DT dử dụng 40m2, giá 1.1 tỉ (có thỏa thuận).Vị trí nhà tuyệt đẹp, ngõ tương ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 35 m2, giá 7,3 tỷ tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      7.3 tỷ 35 m2 208,58 triệu/m2
      bán gấp SIÊU PHẨM QUAN NHÂN , THANH XUÂN , 7 TẦNG , THANG MÁY , LII GÓC , NGÕ THÔNG , GIÁ CHỈ 7,3 tỉ+ Lô góc 2 mặt ngõ thoáng sáng đẹp vô đối, trước nhà đỗ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 160 m2 56,25 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền gửi bán cắt lỗ chung cư 160m2 thiết kế 4 PN tầng 11 căn hộ chung cư BRG 25 Lê Văn Lương.- chung cư đẹp bàn giao thô cho khách tự...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 2PN-2 nhà vệ sinh Ở IMPERIA GARDEN. DT 74M - GIÁ 3,6 tỉ FULL ĐỒ, CÓ SỔ - L/H 0981 867 ***
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn chung cư cao cấp The Legacy Lê Văn Thiêm, 120m, 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, nhà đẹp đầy đủ nội thất 0355 902 ***.Cửa hướng Đông...
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 8,85 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      8.85 tỷ 158 m2 56 triệu/m2
      Cần bán chung cư góc cao cấp dự án BRG Lê Văng Lương - Thanh Xuân giá siêu mềm nhất dự án.- Vị trí căn: Góc 01.- DT: 158m2 thiết kế 4  phòng ngủ -...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.41 tỷ 125 m2 35,21 triệu/m2
      Gia đình tôi cần dồn tiền vào ngôi nhà phố nên có nhu cầu bán lại chung cư 3 phòng ngủ dự án Ban cơ yếu chính phủ 43 Lê Văn Lương DT 125 mét ...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 102 m2 46,08 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng, hướng, nội thất đẹp nhất Goldseason.DT: 102 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ2VS.Nội...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 104 m2 45,2 triệu/m2
      - Do gia đình mình chuyển vào Đà Nẵng sinh sống nên cần sang nhượng lại chung cư với tổng DT 104m với thiết kế 3 PN siêu rộng, 2 logia thoáng mát.- chung ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!