Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,55 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.55 tỷ 86 m2 41,28 triệu/m2
      căn hộ Hapulico Complex Vũ Trọng Phụng.- Bán căn 2 PN, 2 vệ sinh, 86m2, nội thất chỉ thiếu đồ điện tử + sô pha.- logia hướng Tây Nam, cửa chính hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,9 tỷ tại Thanh Xuân

      5.9 tỷ 121 m2 48,77 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền KD cần bán lại căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam view nhìn ra nội khu và...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc đẹp CC cao cấp Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng- Mô tả: 3n2vs, 86m, tầng cao- căn hộ góc 2 mặt thoáng logia rộng 5m, mát-...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tòa 17T10 Hoàng Đạo Thúy, Trung Hòa Nhân Chính.DT 80m2 thiết kế 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh nhà đẹp đầy đủ nội ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 124 m2 34,68 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 124,3m2 căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương Thanh Xuân, TP Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách có logia rất...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,7 tỷ tại Thanh Xuân

      2.7 tỷ 58 m2 46,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet. căn hộ chung cư PCC1 - 44 Triều Khúc, Thanh Xuân.- DT 58m gồm 2  phòng ngủ...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc đẹp CC cao cấp Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Mô tả: 3N2VS, 86 mét vuông, tầng cao.- căn hộ góc 2 mặt thoáng logia rộng 5m,...
      GoldSeason, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.55 tỷ 102 m2 44,61 triệu/m2
      Gia đình có thêm thành viên muốn chuyển xuống nhà đất nên cần bán lại căn 3 phòng ngủ dự án Hapulico Complex cụ thể như sau:- Hướng cửa: TN, logia...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 130 m2
      Gia đình tôi cần cơ cấu lại TS nên bán nhanh chung cư 3 ngủ ở Royal City.căn hộ góc, DT hơn 130m2, có đồ đạc đầy đủ. Trước nhà tôi để ở nên thiết kế cực...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 3 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ cực đẹp sẵn sàng nhận bàn giao quý 3 năm nay tại dự án BRG Diamond số 25 Lê Văn Lương....
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư:- DT 77 mét vuông thiết kế 2 PN - 2 vệ sinh.- Tầng trung, cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Nam.- nội thất ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư nên cần bán chung cư 3 PN royal city giá mềmDT 150m2 với thiết kế 3 PN nguyên bảnchung cư đã có full nội thấtTầng đẹp, hướng logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Mô tả: Royal City đáp ứng đầy đủ tiện ích bao quanh đại đô thị vị trí kim cương: trung tâm thương mại, siêu thị, bể bơi bốn mùa, phòng gym, spa, sân...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 201 m2, giá 12 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      12 tỷ 201 m2 59,71 triệu/m2
      Siêu phẩm duy nhất có 1 không 2 tại The Diamond Residence căn hộ góc - logia hướng Đông Nam - DT 202m2chào bán mới căn biệt thự trên cao - D01.0702...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      bán nhanh căn căn hộ chung cư Toà R4, 132m2 tầng 16 view đẹp, hoàn thiện đẳng cấp, Hàn Quốc thuê, giá 7.2 tỉ+ 4 PN đẹp+ Tầng 16 siêu đẹp, tầm view...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      - Vợ chồng e chuyển về quê nên cần bán chung cư CC tòa Thống Nhất Complex.- DT: 94m, thiết kế 3 PN đều có cửa thoáng.- Nhà full đồ view thoáng - chung cư...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư King Palace, 146 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Vợ Chồng e cần bán ngay căn hộ chung cư R3 đẹp nhất tòa Royal city Căndt 146m2căn hộ góc logia hướng Tây Bắc, hướng Tây Nam logia Dài rộng, view...
      King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư 96 Định Công, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,34 tỷ

      3.34 tỷ 132 m2 25,31 triệu/m2
      - Bán căn hộ cao cấp Định Công, Hoàng Mai, căn thoáng 132m2. Có bìa đỏ chính chủ- Nhà có 3 PN, 2  toilet, phòng khách, bếp và logia.- logia hướng...
      Dự án Chung cư 96 Định Công, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!