Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 115 m2 45,22 triệu/m2
      - Chính chủ bán chung cư tại căn hộ Times Tower Lê Văn Lương - DT 115m - Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh Nthành phố Hà Nội thất full...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 104 m2 39,43 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Hoàng Huy - Gold Tower - 275 Nguyễn Trãi.DT: 104 mét vuông.Thiết kế 2 PN rộng, phòng khách thoáng, bếp mở đẹp.Nhà có nội thất gắn...
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 2 mặt thoáng thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh DT 78 mét vuông thông thuỷ tầng trung view cực đẹp logia...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Gia đình tôi muốn chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán chung cư tại The Legend - 109 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. liên hệ: 0837 189 ***-...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán chung cư 3  phòng ngủ đẹp nhất tòa Thống Nhất Complex Dt 95 mét vuông 3  phòng ngủ full đồ Giá 3,7 tỉ liên hệ 0988...
      Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 163 m2, giá 6,7 tỷ tại Thanh Xuân

      6.7 tỷ 163 m2 41,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc đẹp nhất dự án Hei Tower.+ căn hộ góc 163m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ logia hướng Đông Nam, tầng trung đẹp...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 160 m2 46,25 triệu/m2
      - Do gia đình mình chuyển vào Đà Nẵng sinh sống nên cần sang nhượng lại căn hộ chung cư với tổng diện dích 160m với thiết kế 3 PN siêu rộng, 2 logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,72 tỷ

      2.72 tỷ 68 m2 40 triệu/m2
      Khách không lo đc tài chính chủ bán lại.- DT 68m2 thiết kế 2 PN, 2 toilet.+ Hướng cửa vào hướng Tây Nam.+ chung cư phù hợp cho mọi gia đình thích ở...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.5 tỷ 113 m2 39,83 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội+ chung cư tầng trung tòa B DT 113m thiết...
      Dự án Golden Land, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Bán chung cư Tòa A Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng , Thanh Xuân , Thủ đô Hà Nội _ Thiết kế 2 ngủ 2  toilet , 2 lô gia , 1 khách 1 bếp_ Tầng...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 71 m2 44,37 triệu/m2
      phòng kinh doanh dự án 90 Nguyễn Tuân, xin gửi đến quý KH bảng danh sách các chung cư đang giao dịch trên thị trường.* KH có nhu cầu mua chung cư, xem...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 106 m2 65,1 triệu/m2
      Điểm tin "Xu hướng khách mua ở thực - tại dự án The Diamond Residence 25 Lê Văn Lương trong tháng 3/2023". Trong tháng tháng 2 vừa qua dự án đã ghi nhận hơn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng quỹ căn 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ và duplex thông tầng dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân. giá cực rẻ thị...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 108 m2 37,04 triệu/m2
      Mô tả:Tòa căn hộ thuộc đường Nguyễn Trãi nằm ở vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, thuận tiện kết nối nội thành TP Hà Nội.Nằm trong khuôn viên tổng thể nhiều...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 99m2 nội thất đầy đủ cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu căn biệt thự nhà vườn giá...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,95 tỷ tại Thanh Xuân

      3.95 tỷ 72 m2 54,87 triệu/m2
      The Legend chung cư tầng trung căn hộ góc có 2 mặt thoáng 2 PN có ánh sáng tự nhiên.giá 3.950 tỉ bao thuế phí full đồ (giá có thể đàm phán tiếp chủ đang...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.75 tỷ 125 m2 46 triệu/m2
      - chung cư CC 125m2 3 PN căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.+ Căn căn hộ chung cư vip Thanh Xuân tặng...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, số 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 106 m2 58,5 triệu/m2
      Chỉ thanh toán trước 1,9 tỷ nhận nhà ở ngay, bàn giao Full nội thất liền tường cao cấp tiêu chuẩn Châu Âu.Hỗ trợ trả góp 65 phần ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!