Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 106 m2 59,44 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán CC cao cấp - BRG 25 Lê Văn Lương - CK khủng - 3 phòng ngủ*106m2*6,3 tỉ - gọi ngay 0332 214 ***.1 Mức giá chỉ từ 6.3 tỉ cho một...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Gold Season - 47 Nguyễn Tuân (sở hữu lâu dài).- DT: 2n1vs, 65 mét vuông.- Nội thất: Đồ cơ bản.- Vị trí: Nằm tại trung tâm Q. Thanh...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 119 m2 52,95 triệu/m2
      Thông tin 05 căn hộ chung cư cần bán nhanh:- Hỗ trợ các thủ tục sang tên.- Có slot đỗ oto, đầy đủ các tiện ích.1./ - Căn 119m tòa A - Cửa: hướng ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      Mọi người có nhu cầu mua căn hộ chung cư cao cấp đã trang bị đầy đủ nội thất mời đến xem căn hộ chung cư nhà tôi thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, DT...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 174 m2 51,15 triệu/m2
      Chuyển về căn biệt thự ở tôi cần bán gấp căn Thanh Xuân Complex cho người có nhu cầu.ngôi nhà tôi là căn 174m thiết kế căn căn duplex gồm 3 phòng...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán chung cư tại căn hộ TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.- DT 85 mét vuông thiết kế 3 PN - 2 vệ sinh.- Tầng trung, cửa Đông ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,18 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.18 tỷ 103 m2 59,96 triệu/m2
      Bán căn hộ BRG Diamond 25 Lê Văn Lương 6.175 tỉ căn 103 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp.- Tôi bán căn hộ BRG Diamond số 25 Lê Văn Lương ký HĐ...

      Cần bán gấp căn hộ Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 97 m2 39,7 triệu/m2
      Do nhu cầu tôi cần bán ngay chung cư 3 ngủ tòa 60B Nguyễn Huy tưởng, - chung cư hoàn thiện nội thất xịn xò, chỉ xách va li là về ở.- Thiết kế gồm 1...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Do muốn chuyển sang căn hộ chung cư 3  phòng ngủ nên tôi cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ căn hộ chung cư Imperial Plaza - 360 Giải...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 220 m2, giá 21 tỷ

      21 tỷ 220 m2 95,46 triệu/m2
      Chào anh/chị. Long đc chính chủ ủy quyền bán căn siêu phẩm đập thông 21 tỉ tại Royal City. ( Ngoài căn trong hình còn các căn siêu Vip khác ) -Hình thật...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự cần bán lại căn căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 VS thoáng đãng, các...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Chính chủ gửi Cho thuê : 05 chung cư 2 Ngủ Royal City chi tiết các căn như sau:1/ chung cư 93 mét vuông tòa R4: giá 4.5 tỉ (Đủ đồ)Thiết kế: 2 ngủ, 2...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Gia đình chuyển mua nhà thổ cư, cần bán lại cho khách có nhu cầu mua nhà ở tại Five Star Kim Giang.Nhà gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Cửa...
      Five Star Kim Giang, số 2, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 40 m2 27,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể đường Nguyễn Trãi, thuộc P. Thanh Xuân Bắc, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Nhà tập thể tầng 2, DT trong sổ 17 mét ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 169 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 169 m2 40,24 triệu/m2
      Vị trí: trung tâm Thanh Xuân , đối diện Hapulico , nút giao Ngụy Như khôngn Tum Vũ Trọng Phụng , giáp khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, đi lại thuận tiện,...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 113 m2 47,35 triệu/m2
      Khu vip R5 Royal City - 3 PN - nội thất đầy đủ.bìa đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch.gọi ngay em Đạt: 0829 290 ***.giá: 5.35 tỉ.
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,36 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.36 tỷ 106 m2 60 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ thiết kế đẹp nhất BRG Lê Văn Lương 106 mét vuông có nội thất luxury chủ đầu tưCần bán căn hộ chung cư 12...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 4 phòng ngủ

      9.9 tỷ 232 m2 42,68 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình cần bán ngay căn hộ duplex thông tầng tại toà nhà Golden Palace 54 Lê Văn Lương.Tòa nhà cao cấp, 04 mặt thoáng, vị trí...
      Dự án C3 Tower - Golden Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!