Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác nên cần bán chung cư cao cấp The Golden Palm Lê Văn Lương.Khu chung cư vị trí đắc địa, với đầy đủ dịch vụ tiện ích đáng sống,...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Công Ty Cp Đầu Tư Quỹ Bất Động Sản Green House Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,88 tỷ

      6.88 tỷ 125 m2 55 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư góc 4 phòng ngủ căn hộ Imperia Garden.Căn 05 tòa D, quỹ căn hiếm có 4 phòng ngủ của dự án, tất các các  phòng ngủ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 2,49 tỷ tại Phường Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 98 m2 25,41 triệu/m2
      - nhà mới ở luôn - Nhà tầng 1 thuộc khu tập thể dụng cụ cắt và đo lường 328 Nguyễn Trãi Thanh Xuân, - ngõ trước nhà oto đỗ.gần nhiều trường mẫu giáo, cấp1...
      Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Artemis, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 86 m2 55,82 triệu/m2
      Vc tôi bán căn hộ chung cư tầng trung DTTT 86 mét vuông, thiết kế 2 ngủ - 2VS, tại căn hộ chung cư Artemis Lê Trọng Tấn.căn hộ chung cư cửa...
      Dự án The Artemis, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,59 tỷ tại Thanh Xuân

      5.59 tỷ 101 m2 55,35 triệu/m2
      Bán căn cc Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.- DT: 101m2.- Thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh.- Nội thất để lại toàn bộ đồ.- chung cư đã có bìa đỏ, sẵn sàng...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Garden,NGUYỄN HUY TƯỞNG, THANH XUÂN , thành phố Hà NộiẢnh thật 100 phần trăm , nhà chủ rất đẹp và giữ gìn cẩn thận- Dự án:...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Ban cơ yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương, Thanh Xuân.DT 62 mét vuông thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh.đầy đủ nội ...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.51 tỷ 79 m2 57 triệu/m2
      Bán căn hộ 109 Nguyễn Tuân, DT 79m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, bàn giao nội thất gần như full, chưa có tủ bếp, tủ tường, nhận nhà ở ngay,...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 61 m2 62,3 triệu/m2
      Bàn giao nhận nhà trong tháng 5 căn hộ chung cư cao cấp ngã 4 Lê Văn Lương - Nguyễn Thị Định.61m - 103m - 106m - 119m - 144m - 150m - 158m - 161m - 201m...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Bán CH 102m2, 2 ngủ Nguyễn Huy Tưởng mới, đẹp ở luôn giá chỉ 3.x tỉ mẫu giáo.- DT 102m2 chia 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Hướng cửa ĐN logia TB.- Nội thất để lại...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Bất Động Sản Timespro Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,66 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.67 tỷ 106 m2 62,87 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 - 4  phòng ngủ căn hộ BRG Diamond Residence vip nhất Lê Văn Lương, bàn giao tháng 4/2023.- Giá: Từ 6,x tỉ.- Giảm...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn hộ chung cư với con nên bán nhà tập thể Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân.+ DT bìa đỏ 42m2, thực tế sử dụng 90m2, 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.9 tỷ 127 m2 46,46 triệu/m2
      Bán chung cư BOHEMIA 25 Nguyễn Huy Tưởng3PNDT :127m2Tầng đẹp , View đẹpHướng cửa : hướng Tây Bắclogia :Tây NamĐể lại nội thất liền tườngGiá 5 tỉ9. Bao...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 41 m2 36,59 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư office tel TẠI DỰ ÁN TRINITY - SỐ 145 HỒ MỄ TRÌ - Q.THANH XUÂN Tọa lạc tại vị trí trung tâm phù hợp VỪA Ở và ĐẦU TƯ CHO THUÊ*...
      Dự án Trinity Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 115 m2 37,4 triệu/m2
      Tôi chuyển chỗ ở nên cần bán chung cư Golden Land - 275 Nguyễn Trãi.DT: 115m2.Thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh.Nhà tôi làm nội thất để ở nên thiết kế...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Gia đình có việc cần chuyển đi gấp nên tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 110 mét vuông giá 4.9 tỉ căn hộ chung cư The...
      Chung cư The Legacy, 106, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Pandora, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 72 m2 31,95 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 2 căn hoa hậu siêu đẹp căn 2 PN dự án Grand SunLake một căn logia hướng Đông Nam và một căn logia hướng Tây Bắc.DT vàng 69.67m -...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Royal City 2 phòng ngủ siêu rẻ chỉ 4 tỉ full đồ ( bao phí, có thỏa thuận). - DT 70m- logia hướng Đông ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!