Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ cao cấp cao cấp Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT: 88m2 gồm 03 PN,...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư The Legend,109 Nguyễn Tuân để chuyển đổi nhu cầu nhà ở -chung cư có 2 phòng ngủ,2wc-Sổ...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Do đã chuyển sang căn hộ chung cư mới gia đình tôi cần tiền để vào đúng tiến độ với chính chủ.- Nhà dt 82m2 logia hướng Đông Nam- Giá: 3.8tỉ có thỏa ...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 91 m2 31,87 triệu/m2
      Bán căn căn hộ vị trí đẹp nhất nhì Q. Thanh Xuân. Dự án nằm trên 2 đường lớn là Nguyễn Tuân - Nguy Như khôngn Tum, thuộc P. Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân,...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 7,15 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.15 tỷ 168 m2 42,56 triệu/m2
      căn hộ phù hợp ai thích ở yên tĩnh, trồng cây, đọc sách, thích chill.Thông tin nhà:- đc: căn hộ Hei Tower số 1 Nguỵ Như khôngn Tum, Q. Thanh Xuân, Thủ đô...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi chính chủ chuyển công tác vào Hồ Chí Minh nên cần bán nhanh căn hộ DT 110m2, 3 PN 2 vệ sinh - nội thất hạng sang tôi để lại toàn bộ, nhà tôi ở tầng...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Phú Gia Residence, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.3 tỷ 102 m2 32,36 triệu/m2
      Bán căn hộ Phú Gia Residence - Dự án: Phú Gia Residence 3 Nguyễn Huy Tưởng , Thanh xuân , Thủ đô Hà Nội- DT: 102 m- Số PN: 2PN- Số  toilet:...
      Dự án Phú Gia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 131 m2 61,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3n R5 Royal city nhà vuông vức đã sửa tỉ mỉ thay toàn bộ hệ thống điều có lắp thêm bình nóng lạnh View quảng trường - logia thoáng...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân

      3.85 tỷ 73 m2 52,74 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên căn 3 ngủ nên tôi cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ The Legend cho ai có nhu cầu mua.Căn 06 tầng 19 tòa B DT 73m.Thiết...

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 136m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 126 m2 31,75 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ căn hộ góc 4 tỉ 126 mét vuông căn hộ chung cư Việt Đức Complex.Nội thất vừa làm đc 3 tháng.Cửa hướng Đông Nam.2 logia hướng ...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ giá siêu mềm nhất căn hộ Golden west Complex, thanh xuân 2tỷ9DT 93m2Hướng Đống BắcL/H : 0967 201...
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Thanh Xuân

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      Gia đình có thêm thành viên muốn chuyển lên 3 phòng ngủ nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ dự án Hapulico Complex cụ thể như sau:- Hướng cửa: TB,...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 88 m2 45 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển xuống liên kế nên chuyển nhượng lại chung cư 3 ngủ 2 vs giá chuẩn không phải giá sale đăng tại 90 Nguyễn Tuân.Thông tin cụ thể như...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 137 m2, thỏa thuận tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 137 m2
      - Giá Siêu tốt cho những căn 3 ngủ so với giá thị trường- DT 136.6m Nguyên bản CĐT tầng đẹp vew đẹp- Có slot ô tô, CĐT đang tiến hành làm sổ cho dân cư,...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 87  mét vuông căn hộ Thống Nhất Complex, số 82 Nguyễn Tuân.chung cư gồm 3 PN, 02 vệ sinh, phòng khách, logia hướng...
      Thống Nhất Complex, số 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 94 m2 55,32 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán căn hộ chung cư tại KĐT Royal City, đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, TP Hà Nội.căn hộ chung cư tầng cao của tòa R4.DT: 94 mét ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,34 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.34 tỷ 131 m2 25,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tầng 12a ngay cạnh bên 360 giải phóng thanh xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT: 131m2 bìa đỏ- hướng: ban công hướng Đông Nam và các...
      Dự án Imperial Plaza, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!