Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 48 tỷ

      48 tỷ 120 m2 400 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Hoàng Văn Thái - Vương Thừa Vũ, Q. Hoàn Kiếm KD mọi lĩnh vực vì vị trí đắc địa đẹp nhất tuyến phố.+ Khu vip toàn dãy phố hiện đang buôn bán KD...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 10 tầng, 195 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 97,9 tỷ

      97.9 tỷ 195 m2 502,06 triệu/m2
      SIÊU TOÀ ĐẸP NHẤT THANH XUÂN, 10 TẦNG NỔI BẬT, THOÁNG SAU VĨNH VIỄN. FULL: giấy phép xây dựng, GP phòng cháy chữa cháy...1 THANG MÁY, LÊN TẬN CHÓP....
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lân - Thanh Xuân, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 41 m2 241,47 triệu/m2
      + Khu vực siêu hiếm nhà bán, view hồ Rùa, sạch thoáng, trên đường Nguyễn Lân.+ Giao thông kết nối các tuyến phố lớn.+ Chưa đến 10 tỉ có ngôi nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Lân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Cự Lộc, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cự Lộc, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội 100m2 - 8 tầng - đang cho thuê 110tr/tháng- DT: 100m2- Xây cao 8 tầng- MT 6 m- giá 24 tỉ 500tr TÒA...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 86 m2 218,61 triệu/m2
      Siêu phẩm Thanh Xuân, đẹp toàn diện: MT đẹp bề thế, phong thủy đẹp, KD mọi loại hình, vị trí đẹp cực thoáng.S: 86m2 x 5 tầng, MT 5m.* Vị trí đẹp: Vị trí đẹp...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      Bán tòa nhà 9 tầng thông sàn thang máy hiện đại mặt phố Khuất Duy Tiến, Nhân Chính, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. MT rộng, thoáng trước sau vĩnh viễn.DTSD...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn shophouse 5 tầng, 224 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 224 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc 3 mặt vườn hoa dự án nhà phố thương mại làn sinh viên 200 nguyễn tuân Dự án Honor Village 200 Nguyễn Tuân, bán căn ...
      Dự án Honor Village, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 5 tầng, 90 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse dự án Honor Village 200 Nguyễn Tuân, bán nhà phố thương mại shophouse mặt phố Nguyễn Tuân,...
      Honor Village, 200, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố shophouse 350 m2, giá 38 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      38 tỷ 350 m2 108,58 triệu/m2
      Em đang có lô nhà phố thương mại shophouse khối đế dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân cần bán.+nhà phố thương mại shophouse DT 350,4m2+giá : 38 tỉ....
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 17 tỷ

      17 tỷ 54 m2 314,82 triệu/m2
      HẠ CHÀO 500 tr BÁN NHÀ MẶT PHỐ VŨ TÔNG PHAN,DT54 mét vuông,XÂY 7 TẦNG,MT4,2M GIÁ CÒN HƠN 17 tỉ.liên hệ 0976 274 ***SIÊU PHÂM MẶT PHỐ - VỈA HÈ 2 BÊN -...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 10 tầng, 200 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 90 tỷ

      90 tỷ 200 m2 450 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP HOÀNG VĂN THÁI, THANH XUÂN, 200M * 10 TẦNG THANG MÁY, QUÁ ĐẲNG CẤP, CHÀO HƠN 9 CHỤC tỉ (TL) MP KD đa dạng, vị trí trung tâm, đẹp, Phù hợp mọi...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 196 m2, giá 50 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      50 tỷ 196 m2 255,11 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh biệt thư Imperia Garden 196m2 căn đẹp nhất.- Vị trí 203 Nguyễn Huy Tưởng, kết nối phố Nguyễn Tuân, Khuất Duy Tiến, Ngụy Như khôngn Tum,...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      chính chủ cần bán trước tết căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Five Star Kim Giang.DT: 105 mét vuông.đầy đủ nội thất.logia hướng mát căn hộ ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 104 m2 60,58 triệu/m2
      Nhà có thêm thành viên cần chuyển lên căn to hơn nên bán căn 2 ngủ tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.* DT 104m2 - tầng trung tòa R5.* Thiết kế...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      chính chủ cần nhượng lại căn 3 phòng ngủ toà Gold Tower.DT: 100mThiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh với nội thất đầy đủ.giá: 6 tỉ có...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ PCC1 Triều Khúc.- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet tầng trung View thoáng.- DT 65 mét vuông thông...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.85 tỷ 101 m2 57,93 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn LươngDT 101m2 thiết kế 3 PN, căn hộ góc đẹp của toà nhà.Phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên, view...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,66 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.66 tỷ 128 m2 52 triệu/m2
      Mặt đường Lê Văn Lương Thanh Xuân tầng cao căn hộ góc giá 52tr/m2 bìa đỏ chính chủDT 128 m2 gồm 3 ngủ 2vsThiết kế các phòng đều có ánh sángPhòng khách...
      Dự án Times Tower Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!