Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần đi nhanh trước tết chung cư 2 phòng ngủ dự án King Palace.Giá cự sốc chỉ 5xxx tỉ x sơ sinh.DT: 93.46 mét ...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      Bác Thanh cần tiền nên muốn gửi bán lại căn hộ 282 Khương Trung, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.DT 93 mét vuông thiết kế 3 PN. 2 vệ sinh, nhà tôi đã...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Định Công - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.8 tỷ 114 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư 96 Định Công - gần Hoàng Mai, tầng cao, tiện ích đầy đủ.Có slot oto.DT 114 mét vuông - Gồm 3 ngủ 2 vệ sinh - 1 lô gia, 1 logia.Khách...
      Dự án 96 Định Công, Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Em còn 1 căn tại King Place tòa nhà căn hộ cao cấp ngay mặt đường Nguyễn Trãi.Hàng cực xịn mà không thểm tìm đc ở đâu khác đâu ạ.Thực sự không còn tìm đâu...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      PCC1 - 44 Triều Khúc.Căn 10 tầng 10 - 20 toà CT1.Bc TB cửa ĐN.61 mét vuông - 02 ngủ 02  toilet.Giá 3,2 tỉ thu về.NT full - xem nhà báo trước.
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần chuyển nhượng chung cư 3N 128 mét vuông căn hộ chung cư Cienco số 1 Hoàng Đạo Thúy, nhà sửa đẹp cần bán gấp.DT:...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.95 tỷ 128 m2 46,49 triệu/m2
      * Bá ăn hộ Cienco1 Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân.- căn hộ chung cư Cienco1 nằm trên đường Hoàng Đạo Thúy, P. Nhân Chính, Thanh Xuân. Dự án nằm đối diện nhà...

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 128 m2 42,97 triệu/m2
      Dự án Cienco số 1 Hoàng Đạo Thuý.Căn: 4 tầng 9 - 19.S: 128 mét vuông.3 ngủ 2  phòng vệ sinh.BC: TB, cửa: ĐN.nội thất đầy đủ đẹp.giá: 5tỉ...

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3N rộng rãi thoáng đẹp 150m tòa B dự án Golden Land số 275 Nguyễn Trãi.Dự án với vị trí đắc địa dễ dàng kết nối tới ngã 4 sở, Phạm...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,08 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.08 tỷ 72 m2 56,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn căn hộ chung cư toà Hei Tower ngay ngã 4 Vũ Trọng Phụng - Ngụy Như khôngn Tum, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT 72m2, 2...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,02 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.03 tỷ 93 m2 54 triệu/m2
      Quỹ ngoại giao hiếm có King Palace 108 Nguyễn Trãi Thanh Xuân.- CK cao lên đến 15 phần trăm giá trị căn hộ chung cư.- NH cho vay gói LS ưu đãi cố...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.5 tỷ 132 m2 64,4 triệu/m2
      -căn hộ chung cư ROYALCITY 72A NGUYỄN TRÃI THIẾT KẾ 3 phòng ngủ, ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG, DT 132m2 RỘNG , THOÁNG- CAM KẾT GIÁ THẬT, ẢNH THẬT- MUA NHÀ MỚI-...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      V
      Thuê-Chuyển nhượng Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 135 m2 40,75 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư tại dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thuý.chung cư 135 mét vuông thiết kế 3ngủ 2 vệ sinh.Tầng trung, nội thất đẹp và cao cấp.Giá...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 59 m2 40,68 triệu/m2
      cực hiếm 54 hạ đình - 59 mét vuông căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tầng đẹp giá mềm 2.4 tỉTrung tâm Thanh Xuân - căn hộ 54 Hạ Đình.DT...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá tốt tại Đường Giải Phóng - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 79 m2
      Chính chủ cần bán ngay trước tết chung cư Imperia 360 Giải Phóng.DT 79m2, 2 phòng ngủ, 1 PK, 1 bếp 2 vệ sinh.đầy đủ nội thất khách mua về chỉ...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng tới chị gái tôi cần chuyển đổi lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh tại dự án The Legend - Số 109 Nguyễn...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Số 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.35 tỷ 95 m2 56,32 triệu/m2
      - Nhà em cần bán cực gấp căn hộ 3 phòng ngủ tòa Nhà Imperia Garden - Tòa nhà đầy đủ tiện ích, thiết kế đẹp. - Nhà căn hộ góc dt 95  mét vuông...
      Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,5 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 128 m2 42,97 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn 3 ngủ Cienco số 1 Hoàng Đạo Thuý.DT: 128m2.Thiết kế: 3 ngủ 2  toilet.BC: TB, cửa: ĐN.nội thất đầy đủ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!